หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดสวยๆ จากร้านnalinfa มาแล้วจ้า  (อ่าน 78086 ครั้ง)
งวดหน้าขอคล้องคอเยอะๆนะเจ้โบว์

รู้สึกว่าใส่สายเดี่ยวแล้วหยั่งกะจะไปเพาะกาย ฮือๆ~

โหมเข้า ฟิตเนส เล่นโยคะร้อน อบซาวน่า เล่นโยคะเย็น รับรอง  อืมมมมห์
เห็นพี่ๆในออฟฟิศเขาทำกันหน่ะ
สุดท้าย เหมือนเดิม  กร๊าก

คือเป็นชะนีไหล่กว้างอยู่แล้วไงออย.

ทีนี้ลดแขนลง แต่อีตรงต้นแขนยังอยู่

ก็เหมือนไม่ได้ลดอะไรเลย  ฮือๆ~

ว่าแล้ว
ฟอร์มทีมเลียขาร้านนลินฟ้ากันเลยดีกั่ว  กรี๊ดดดดด

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ครั้งนั้นที่เจอตาลยังไม่ล่ำขนาดนี้เลยนะ

ท่าทางพอตเตอร์เลี้ยงดีชิมิ เกย์ออก

ใส่เสื้อปิดแขนน่ะตูน

ตอนนั้นอ้วนกว่าตอนนี้อีก

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เฮ้ย ไม่อ้วนนะจริง ๆ รูปร่างทั้งหมด โดยเฉพาะขาสวยมาก

หาปลอกแขนอะไรแบบนี้มาใส่ มันจะช่วยได้ไหมอ่ะตาล

ล๊อตหน้า ขอตัวใหญ่กว่านี้ได้ไม๊พี่โบว์

จะได้อุดหนุนมั่ง  ฮือๆ~ ฮือๆ~

ฮ่าๆ ฮือๆ
ขอบคุณมากๆ เลยนะครับทั้งอัยย์ทั้งเกศทั้งสารพัดกัลญาณมิตร
เมื่อคืนตูเลยหยุดทำงานทำการลงมาตื่นตาตื่นใจกะอีตารางบ้านี่ด้วยคน
(เลยขอปรับให้มันดูง่ายๆ แบบนี้เด้อ)

ไม่เป็นไรฮะ  กรี๊ดดดดด

ตารางหนะ อยากจะบอก โคตรงมกับ Excel เลย เพราะอัยย์ไม่ถนัด ใช้ไม่เป็น
ดันเป็นเมนูไทยอีก  ฮ่าๆ ฮือๆ กว่าจะหา ผสานเซลล์ เจอแทบบ้า

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ยังงี้เชียร์ให้ใช้ Spreadsheets ของกูเกิ้ลเลย
แรกๆ จะงงกว่า Excel อีก แต่พอชินแล้วจะอึ้งกับความสามารถในการแชร์เอกสารของมัน เจ๋ง
ลูกเล่นเพียบเลย ทำเป็นหน้าเว็บเปล่าๆ ก็ได้ ดูแบบ List ก็ได้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮือๆ~ อันนี้แหละที่ต้องการใช้ในตอนแรก แต่ไม่รู้ว่ามีแบบ Excel ไหม

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ เอาเป็นว่า ปล่อยหนูอยู่หลังม่านไม้ไผ่ต่อเถอะ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
เจ้คะ ปกติเวลาลูกค้าใหม่ ๆ ยังไม่เคยสั่งของกัน
เค้าจะขอ e-mail กับ เบอร์โทรไว้ด้วยนะคะ

เพราะมีพวกโรคจิตมาสั่ง ๆ ๆ cf เล่น ๆ แล้วหายน่ะค่ะ

พี่จะไม่ติดต่อทางโทรศัพท์น่ะค่ะ
จะติดต่อให้จบทางบอร์ดเท่านั้น
เบอร์พี่ก็ไม่ให้ใครด้วย กร๊าก
ส่วนการสั่งแล้วไม่เอากะว่าให้จองแค่ 3 วันพอ  เกย์ออก

เอาเบอร์เค้าไว้ แต่ไม่ให้เบอร์เราไง
ถ้ามาเล่นๆ ขำๆ คนในนี้จะได้ช่วยกันทำให้ขำไม่ออก  กร๊าก

ล้อเล่นนะ  เอือม

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
อยากจะบอกว่าขาตาลสวยมาก  กรี๊ดดดดด
อยากจะบอกว่าขาตาลสวยมาก  กรี๊ดดดดด
แม่ก็บอก หื่น
คุณพี่ก็สวยนะคะ  ไงจ๊ะ~   กร๊าก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
 ฮิ้ววว

งบน้อย
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19