หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: คนชอบแกล้ง ~  (อ่าน 79800 ครั้ง)
เข้าค่ายครับ  เกย์ออก
ค่ายแล้วครับ  เกย์ออก

---------------------------------------

พวกผมไม่ค่อยกล้าเล่นอะไรแผลงๆ มากนัก
(กลัวโดนเอาคืน)  น้องดำเหงื่อตก

น้ำในคอห่าน  อ้วก
น้ำในคอห่านนี้โหดร้ายไปหน่อยนะ อ้วก

มีอีกเรื่องหนึง ฮามาก

ตอนเรียนอยู่ปี 1 มีรูมเมทเป็นพี่ปี 4 สองคน (นิว กับ แอน) แกสนิทกันมาก

วันหนึงที่เงียบสงบ พี่นิว นอนหลับอยู่ แต่แกนอนกรน + อ้าปาก

พี่แอนรำคาญ แกเลยดึงขนเพชร (นั่นแระ คุณเข้าใจถูกต้อง) เห็นจะจะ

แกเอาขนแกใส่ปากพี่ินิว ฮี่ๆ

แต่เดชะบุญ พี่นิวดัดฟัน ขนดันไปติดเหล็กดัดฟัน  ฮี่ๆ
 กร๊ากกกกก!!! โหดร้ายอ่ะ

เรื่องไปค่ายนี่เคยเป็นตากล้อง แล้วให้เพื่อนเป็นพิธีกร แอบถ่ายและแกล้งเพื่อนตอนหลับ

จำได้ว่า คืนนั้นอ่ะ มีเพื่อนในค่ายนอนแผ่สามสลึงอยู่ตรงพื้นหน้าเวทีในห้องประชุม ใส่กางเกงบอล ใส่เสื้อบอล

ก็วางแผนกับเพื่อน กวางไปเอากล้องที่ถ่ายวิดีโอได้มา
ส่วนเพื่อนอีกคนชื่อไอ้เต้ หยิบกระบอกไฟฉายเป็นไมค์ กลายร่างเป็นพิธีกรจำเป็น

"สวัสดีครับ วันนี้ผมจะพาไปดู หมูขึ้นอืดด ตามมาดูกันเลยครับ"

แล้วกล้องก็ตัดภาพไปที่หมูขึ้นอืด หมูป่าด้วย ตัวมันดำ ๆ มีหนวดอีกต่างหาก ไอ้ตัวที่นอนอยู่หน้าเวทีนั่นแหละ

"เดี๋ยวดูของลับหมูขึ้นอืดนะครับ" กล้องก็แพนไปตามมือ มือมันไปที่ขอบกางเกงบอลสีขาว

แล้วมือไอ้เต้ก็ดึงกางเกงหมูขึ้นอืดลงอย่างรวดเร็ว

(เฮ้ยมันไม่ใส่กางเกงในอ่ะ!!)

เห็นป่าหญ้าร๊กรกแล้วก็รีบเอาขอบกางเกงขึ้นเพราะกลัวจะรู้ตัว

แล้วก็วิ่งหนีหมูขึ้นอืดพร้อมกับหัวเราะลั่น เพราะไม่รู้ว่ามันจะรู้ตัวว่าโดนแกล้งมั้ย

ก่อนจะตัดภาพไป ไอ้เต้บอกหน้ากล้อง "จบข่าว!!"

กร๊าก กร๊าก ด้วยความฮา จะบอกว่า วิดีโออันนี้ อยู่ในเครื่องด้วย

แต่อัพขึ้นไปกลัวจะอุจาดตา เพราะไอ้ป่าหญ้ารก ๆ นั่นมันเห็นแล้วน่าเกลียด -_-'' (เรต 18+)

จะบอกว่าหลังจากแกล้งเพื่อนอันนี้เสร็จแล้ว หมูขึ้นอืดมันไม่ตื่นด้วยนะ  ฮ่าๆ ฮือๆ หลับเป็นตายจริง ๆ

เช้าอีกวัน พอเจ้าตัวหมูขึ้นอืดมาเห็นก็วางแผนแกล้งไอ้เต้กันต่อไป (เดี๋ยวมาเล่าให้ฟังต่อถ้ายังไม่เบื่อนะ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ต.ค. 2009, 15:25 น. โดย ดุกศรี » บันทึกการเข้า
ค่ายแล้วครับ  เกย์ออก

---------------------------------------

พวกผมไม่ค่อยกล้าเล่นอะไรแผลงๆ มากนัก
(กลัวโดนเอาคืน)  น้องดำเหงื่อตก

เหมือนกัน
กลัวโดนตลบหลังตอนเราเผลอๆ
จะชอกช้ำใจตายได้  ฮือๆ~

น้ำกระบอกนั้นให้เพื่อนกินจนหมด แล้วผมก็ไม่บอกมันด้วย จนเรียนจบ กลับไปงานเลี้ยงรุ่นถึงเล่าให้ฟัง  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เรื่องเกี่ยวกับขนนั่น เมื่อก่อนจะมีประเพณีบวชน้องใหม่ โดยรุ่นพี่หมายหัวรุ่นน้อง แล้วช่วยกันจับขึง ถลกกางเกง แล้วใช้กรรไกรตัด  โวย

แต่บางคนหมั่นไส้มากก็เอาไฟแช็กจุด  น้องดำ

ส่วนใหญ่จะทำกันที่ลับๆ ตา

ทีนี้ตอนงานกีฬาอะตอมจัดที่ทับแก้ว จะมี นศ. คณะวิทย์จากหลายๆ ที่มาร่วมกันแข่งกีฬา
มีน้องคนนึงเปรี้ยวมาก  จนหลายๆ คนเริ่มหมั่นเขี้ยว

เลยช่วยกันลากไปบวชสดๆ ตรงอัฒจรรย์หลังสปอตคอมเพล็ก แล้วก็ทิ้งมันไว้นอนแอ้กโชว์ประชาชี

แค่นั้นเอง  ปลื้ม

อืมมม...
 เหวอ โหดง่ะ

อะตอมเกมส์ ตอนนั้นไปแข่งที่ธรรมศาสตร์ เด็ก มข มันเมามาก เลยไปจับหมาชักว่าว พวกเด็กศิลปากรเหวอกันเลย กร๊าก

กร๊าก กร๊าก  แต่ละวีรกรรม

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
เหวอ โหดง่ะ

อะตอมเกมส์ ตอนนั้นไปแข่งที่ธรรมศาสตร์ เด็ก มข มันเมามาก เลยไปจับหมาชักว่าว พวกเด็กศิลปากรเหวอกันเลย กร๊าก

เอือม/ อดีตเด็กวิดยาม.ข.
ไม่ชอบเล่นของกิน ฮิ้ววว/

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ตอนสมัยจบหมอไปทำงานที่ต่างจังหวัดใหม่ๆ มีโทรศัพท์ที่โทรจิกเข้ามาในเครื่องโดยมีสัญญาณบอกว่าให้เราออกเงินค่าโทรให้อีกฝั่ง (บริการออกให้นะ)
มันโทรมาแบบไม่ยอมหยุดอยู่หลายชั่วโมง ด้วยความที่ผมต้องใช้โทรศัพท์เวลาอยู่เวรจะปิดมือถือก็ไม่ได้ ในที่สุดก็ต้องรับสาย
รับสายแล้วก็ปรากฎว่าเป็นเสียงเด็กๆผู้หญิงกลุ่มนึง น่าจะสักม.ต้น เป็นกลุ่ม

ประมาณว่าแต่ละคนจะผลัดกันโทรศัพท์สุ่มเบอร์มั่วๆไปที่เบอร์มั่วๆ แล้วให้อีกฝ่ายออกค่าโทร ... จากนั้นจะบังคับให้บอกชื่อที่อยู่ ใครไม่ยอมบอก เด็กพวกนี้จะโทรเข้ามากวนเรื่อยๆ
พวกนี้เล่นมาหลายรอบ ได้ผลตลอดทุกคนยอมบอกชื่อ จนกระทั่งมาถึงคราวของผม

"พี่คะ บอกชื่อกับที่อยู่หนูมาเถอะค่ะ ขอร้องล่ะ ไม่งั้นเพื่อนๆหนูเค้าก็ไม่ยอมให้เลิกโทรนะคะ"
กริ๊ก ... (วางสาย)
ตู๊ด .... เบอร์ ..... ต้องการให้คุณออกค่าบริการ"ออกให้นะ"

รับสายก็ได้วะ

เด็กสาว :"บอกหนูมาเถอะพี่ ไม่งั้นหนูจะโทรมากวนพี่ไม่ให้นอนถึงเช้าเลย"
หมอแมว : งั้นบอกมาก่อนสิว่าเราอยู่แถวไหน
เด็กสาว : ก็ได้ แต่พี่ต้องบอกชื่อที่อยู่หนูมานะ
หมอแมว : จะลองคิดดู
เด็กสาว : หนูอยู่ชลบุรี ... (แล้วเด็กคนนั้นก็บอกชื่ออำเภอ + ตำบลมา)
หมอแมว : อ่าฮะ

พอได้ยินชื่อตำบล ผมก็ลองกดgoogle earth หาตำแหน่งดู แล้วก็ลองหาโรงเรียนที่อยู่ละแวกนั้น ... แล้วก็หาชื่อถนนเส้นใหญ่ๆ

เด็กสาว : พี่ทำงานอยู่เหรอ ได้ยินเสียงพิมพ์อยู่
หมอแมว : .... นี่พวกเราอยู่แถวถนน xxx หรือเปล่า
เด็กสาว :  ... เงียบ ...
หมอแมว : อยู่โรงเรียน xxx นี้ใช่ไหม
เด็กสาว : ... เงียบ ...
หมอแมว : ถามแล้วไม่ตอบ ... ตกลงใช่หรือไม่ใช่ก็บอกมา
เด็กสาว : พี่รู้ได้ยังไง พี่อยู่ชลฯเหรอ

หมอแมว : ผมไม่ได้อยู่ชลบุรี ถ้าไม่เชื่อผมเดินออกไปข้างนอกแล้วจะกดโทรศัพท์สาธารณะก็ได้ จะได้โชว์เบอร์ว่าอยู่คนละจังหวัด ... จริงๆผมไม่อยากทำแบบนี้นะ แต่พวกน้องมากวนเวลานอนผม เดี๋ยวผมก็ต้องไปเข้าเวร น้องโทรมากวนอย่างนี้คนอื่นเขาเดือดร้อนรู้ไหม
เด็กสาว : พี่ทำงานอะไรน่ะ
หมอแมว : .... น้องมองออกไปนอกหน้าต่างนะ น้องเห็นเสาโทรศัพท์ไหม ... น้องรู้หรือเปล่าว่าเดี๋ยวนี้เขาใช้สัญญาณจากเสาสามต้นมาระบุได้ว่าโทรมาจากแถวไหน

ทางนั้นเงียบไปหมดเพราะว่าเปิดลำโพงฟังกันทั้งหมดอยู่ จากนั้นก็ดูเหมือนจะเปลี่ยนคนคุย
เพื่อนเด็กสาว : พี่โม้หรือเปล่า อย่ามาแกล้งกันแบบนี้นะ เพื่อนหนูมันกลัวกันแล้ว
หมอแมว : ... นี่คุณ ผมขอว่าหน่อยนะ ... พวกคุณรู้ไหมว่าเล่นแบบนี้มันเดือดร้อนคนอื่นเขา พวกคุณโทรมากันตอนสี่ห้าทุ่มแบบนี้คนที่เค้าจะพักผ่อนก็ไม่ได้พักกัน นี่พวกคุณยังดีนะที่มาเจอผม ถ้าพวกคุณโทรไปเจอเพื่อนผม เค้าคงไม่หยุดแค่ระบุละแวกที่คุณอยู่หรอก ....... ผมบอกตรงๆเลยก็ได้ว่าแค่ไอ้การระบุสัญญาณจากเสาทั้งสามต้นมันบอกไม่ได้หรอกว่าคุณอยู่ที่ไหนกัน ... แต่ถ้าจะทำกันจริงๆ ผมก็เอาเบอร์ที่พวกคุณโทรมานี่แหละไปตรวจสอบดูแล้วก็ดำเนินการข้อหาสร้างความเดือดร้อนรำคาญให้กับผู้อื่น
เด็กสาว : (เงียบ ........... แต่เริ่มมีเสียงเหมือนคนกำลังจะร้องไห้หลายคน)
หมอแมว : หรือถ้าน้องไม่เชื่อว่าทำได้ เดี๋ยวผมโทรให้คนรู้จักที่นั่นไปหาพวกน้องก็ได้ .... เอาไหม

ตอนนี้เสียงBackgroundเริ่มมีเสียงเด็กผู้หญิงร้องไห้หลายคน  อ๊าง~ แล้วก็มีเสียงเด็กผู้หญิงคนแรกพูดแบบเหมือนจะร้องไห้
เด็กสาว : พี่ หนูขอโทษ อย่าเอาเรื่องพวกหนูเลยนะ
หมอแมว : พวกคุณรู้ไหมทำไมผมยอมเสียเวลาเสียเงินคุยกับพวกคุณครึ่งค่อนชั่วโมงแบบนี้ ... พ่อแม่พวกน้องส่งเงินให้มาเรียนหนังสือกันทำงานลำบากก็หวังจะให้ตั้งใจเรียน แต่นี่น้องๆเอาเวลามาสร้างความเดือดร้อนให้กับคนอื่นแบบนี้พ่อแม่รู้เข้าจะว่ายังไง
 เอาเป็นว่าพวกน้องก็อย่าทำอย่างนี้อีกแล้วกัน ... ผมจะถือซะว่าตอนนี้ผมไม่ได้เข้าเวรอยู่ ไม่ได้อยู่ในระหว่างทำหน้าที่ .... แต่ถ้าเกิดผมเช็คสัญญาณเจอว่าพวกคุณใช้เบอร์นี้โทรไปใช้บริการออกให้นะกับเครื่องคนอื่นหลายๆเบอร์แบบวันนี้ ผมจะให้เจ้าหน้าที่ที่ชลฯไปรอคุยกับผู้ปกครองกับอาจารย์   .....

เด็กสาว : พวกหนูไม่ทำอีกแล้วค่ะ (เสียงร้องไห้Backgroundชัดมากขึ้น  กร๊าก )  
หมอแมว : งั้นแค่นี้แล้วกัน

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก วันนั้นสะใจมาก แกล้งเด็กจนร้ิองไห้ ... พวกนั้นจะทำหน้ายังไงถ้ารู้ว่าที่บอกว่าเข้าเวรน่ะ หมายถึงว่าตรูเป็นหมอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ต.ค. 2009, 21:53 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอไม่ได้โกหกสินะ กร๊ากกกก แต่พวกนั้นเข้าใจผิดกันไปเอง

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กร๊าก โคตรเจ๋งเลยค้าบบ

คนรู้จักที่ชลบุรีหมอจะส่งใครไปครับ หมีโหด~

เด็กพวกนั้นมันคงลืมไปว่าจริงๆ แล้วมันเป็นคนบอกที่อยู่เขาเอง ไม่ได้หาจากสัญญงสัญญาณอะไรหรอก กร๊ากกกก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 23