หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้ติดละครเรื่องอะไรกันอยู่คร  (อ่าน 2115 ครั้ง)

ช่วงนี้ติดละครเรื่องอะไรกันอยู่ครับ

สำหรับผมช่วงนี้ติดปลาบู่ทองครับ

แบบว่านอนตี3ต้องรีบตื่นขึ้นมาตอนเช้ามาดูให้ได้เพราะันางเอกสวยมาก

แอร๊ยยยยยยยย

อร๊าย พิมพ์หัวกระจู๋ตกๆหล่นๆขอโทษด้วยค่ะ  พอดีเป็นกระจู๋แรกที่ตั้ง ตื่นเต้นๆ
   โห ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ต.ค. 2009, 09:52 น. โดย เขี้ยววายุ » บันทึกการเข้า

แรงจริงอะไรจริง โนสลิง โนสตันท์ (อิอิ)
หน้า: [1]