หน้า: 1 ... 28 29 30 31 32 33 34 [35] 36 37 38 39 40 41 42 ... 168

ผู้เขียน กระจู๋: กระจู๋ FAIL  (อ่าน 440469 ครั้ง)
0 สาวก และ 1 ขาจร กำลังดูกระจู๋นี้
อีก่อ FAIL กร๊าก

อาชีพปัจจุบันคือเปิดร้านสกรีนเสื้อครับ ช่วยอุดหนุนด้วยเด้อ

Thunderbird Fail!!!

ลืมแก้เว็บ  ไอ้มืดหมี
Title FAIL

ตกลงครั้งที่เท่าไหร่ฟร่ะ

CPE23 ไงครับ

FAIL ป๊ะเนี่ย ง่ะ

อาชีพปัจจุบันคือเปิดร้านสกรีนเสื้อครับ ช่วยอุดหนุนด้วยเด้อ
นัท FAIL น้องดำ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
มันเขียนว่า คอมแคมป์ 22 แต่ link กับ ชื่อแคมป์ภาษาปะกิตมันเป็น 23 ไง้ ไอ้มืดหมี

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 ไอ้มืดหมี เอ๊ะ แต่เค้าก็เขียนถูกแล้วนี่

งานคอมแคมป์ครั้งที่ 22
แต่รุ่นที่จัดคือคณะวิศวะคอมพิวเตอร์รุ่นที่ 23 ไอ้มืดหมี

ดราม่าอยู่รอบตัวเรา
เรามาล่าคน FAIL กัน กร๊าก

ง่า.. เริ่มงงกับตัวเอง

http://www.cpe23.com/home.html

ดราม่าอยู่รอบตัวเรา
หาย FAIL แล้ว.. ขอบคุณหมอแมวครับ

มันก็น่า งง นะครับ  ยิ่งคน ภาษาอังกฤษไม่กระดิกอย่างผมนี่ ยิงงงไปใหญ่  มึนตึ้บ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ขอลอง FAIL กับเค้ามั่งครับ

water has tall heat... โวย
เอ๊อ กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
กร๊าก เฮ้ย เอาไปโพสต์เลยอันนี้

หน้า: 1 ... 28 29 30 31 32 33 34 [35] 36 37 38 39 40 41 42 ... 168