หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: แย่แล้วววว ขอเลื่อนหน่อยคร้าบบบบบ  (อ่าน 3728 ครั้ง)
ที่นัดกันวันที่ 22 ผมเกิดยุ่งอย่างกระทันหัน ต้องเดินทางขึ้นเหนือคาบเกี่ยวช่วงนั้นพอดี

ต้องกราบขอประทานโทษพี่ๆน้องๆด้วยนะครับ วันที่แน่นอนผมจะมาแจ้งอีกทีคาดว่าจะเป็นปลายๆธันวาอ่ะครับ  เศร้า

ปล. ช่วงปลายเดือนธันวาผมต้อง workshop ให้ etcFOTO ถ้าไม่รังเกียจจะรวบกันก็ได้นะครับ

เห็นว่าเขาจะขนนางบ่งนางแบบมากัน

จะมีอะไรสนุกมากกว่าการถ่ายรูปเป็นไม่มี
หื่น ยินดีครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮือๆๆ ความฝันของผม

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ฮือๆๆ ความฝันของผม

เลื่อนไปหน่อยน่า .. จะไปอมก๋อย  อยากรู้ว่าอมแล้วจะเป็นยังไง  (อิอิ)

จะมีอะไรสนุกมากกว่าการถ่ายรูปเป็นไม่มี
รับทราบครับ
ปลายเดือนธันวา นี่วันไหนครับ..เสียวๆจะไม่อยู่จริงจริ๊ง ฮือๆ~
ไม่อยู่วันไหนล่ะจานเต้ย เอาวันนั้นแหละ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จ๊ะ  โวย
หน้า: [1]