หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 41

ผู้เขียน หัวข้อ: FAIL.in.th (แตกหน่อ)  (อ่าน 176403 ครั้ง)
ถึงกับพกกล้องติดตัว กร๊าก

ถ่ายจากมือถือ เห็นมั้ยเล่า ตอนแรกลืมตะแคงเครื่อง ได้ภาพแนวตั้งเลย  กร๊าก กร๊าก
โพสต์มาจะชั่วโมงครึ่งแล้วครับ  ฮือๆ~  ที่ปรึกษาที่น่ารักของผมก็ทิ้งผมไปซะแล้ว
   ปัญหาแรก หาปุ่มอัพโหลดรูปไปเจอ  ฮือๆ~
   ปัญหาที่สอง ไม่มีปุ่มPublic หาไม่เจอ กดอย่างไงก็ สถานะ ดราฟ อย่างเดียวเลย ฮือๆ~
   ปัญหาที่ สาม ผมจน ฮือๆ~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โพสต์มาจะชั่วโมงครึ่งแล้วครับ  ฮือๆ~  ที่ปรึกษาที่น่ารักของผมก็ทิ้งผมไปซะแล้ว
   ปัญหาแรก หาปุ่มอัพโหลดรูปไปเจอ  ฮือๆ~
   ปัญหาที่สอง ไม่มีปุ่มPublic หาไม่เจอ กดอย่างไงก็ สถานะ ดราฟ อย่างเดียวเลย ฮือๆ~
   ปัญหาที่ สาม ผมจน ฮือๆ~

เมื่อวานช่วยจนแฮ้งค์ไปเลยนะ ไม่ได้ทิ้งซะหน่อย เอือม

ฮ่าๆ ฮือๆ
กะจะปล่อยชั่วโมงละเฟล
ตอนนี้คิวยาวถึงพรุ่งนี้บ่ายเลยครับ ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ที่ pending ด้วยหรอคัรบ?

จ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทำแต่ FAIL ทะเลาะกันจน FAIL ไปแล้วครับท่าน

กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เพิ่งเข้าไปอ่านจนครบ
โคตรชอบอันโลกร้อน ลดใช้ถุงอ่ะ  กร๊าก
ทำแต่ FAIL ทะเลาะกันจน FAIL ไปแล้วครับท่าน

WIN

งบน้อย
 กร๊าก กร๊าก

WIN
ฮ่าๆ ฮือๆ ตูสิ FAIL

หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 41