หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25 26 27 ... 41

ผู้เขียน หัวข้อ: FAIL.in.th (แตกหน่อ)  (อ่าน 176233 ครั้ง)
ลัดคิว FAIL อันนึงได้มั้ยอะครับ

รัฐบาลไทย FAIL

ลัดให้แล้วครับ
ถึงกับเขี่ยของ @Fringer ที่เขียนละเอียดกว่าแต่มาช้าไป ทิ้งเฉยเลย ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฮ่าๆ ฮือๆ

เป็นเฟลที่ได้เป็ดมากที่สุดเป็นประวัติการ

เอาชนะ "พี่จะเอาฮาไปถึงไหน" ขาดลอย ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แต่มันเป็นเฟลที่เศร้าๆ รันทดใจยังไงไม่รู้  ฮ่าๆ ฮือๆ
อนาถ~  ง่ะ

กินรอบวง
ครบรอบปี จะมีสรุปเฟลแห่งปีมั้ยครับ กร๊าก

ควรมีนะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

มีเสียงร้อนเรียนมาว่าเว็บเฟลไม่มีปุ่มค้นหา แล้วก็น่าจะมีเลขหน้าด้วยครับ จะได้ขุดไปดูตอนเก่าๆได้สะดวกๆ หมีโหด~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มีหน้ากากใหม่เตรียมรอไว้แล้วครับ
เหลือแค่เวลามานั่งเล่นเท่านั้นเอง

อันนี้เป็น Win ที่เห็นแล้วฮาก๊ากมากที่สุดในรอบหลายอัน กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
กระจุยกระจาย
กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ทำกิจกรรมบางอย่างกับสาวที่ต้องถอดกกน. จนรถชน  หื่น

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
เค้ามี Failbooking.com กันแล้วนะ กร๊าก กร๊าก กร๊าก

http://failbooking.com/

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เซ็นเซอร์รกตาชะมัด ง่ะ

หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25 26 27 ... 41