หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 ... 41

ผู้เขียน หัวข้อ: FAIL.in.th (แตกหน่อ)  (อ่าน 176179 ครั้ง)
รูปม้าก็ WIN นะ กร๊าก
เห้ย เพิ่งเห็น กร๊ากกกก

ว่าแล้วนึกถึง crank ภาค 2 ฉากม้ากระโดดข้ามหัวพระเอกนางเอกที่สนามแข่งม้า  กร๊าก กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
โพสต์ม้าไปอีกหนึ่งค่ะ
 อ๊าง~

คิดถึงม้าบักสาม อ๊าง~

เสียดายที่มันมุกภายในเกิน
น่าจะมี fail.in.f0nt ด้วยนะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ก็จู๋ FAIL ไงครับ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อันสุดท้าย  กร๊ากกกกก!!! กร๊ากกกกก!!!
ถามนะครับ!

FAIL กับ WIN คืออะไร ใช้ยังไง
อยากจะเล่นเป็นบ้าง  กร๊าก ฮ่าๆ

นิยามยากแฮะ กร๊าก

FAIL เป็นการเอา ความผิดพลาดของผู้อื่น มาเสพให้ฮาครับ
WIN นี่ยิ่งอธิบายยาก ประมาณ เจ๋ง เก๋ เข้าท่า ซัมติงไล้แด้ด 55

แต่ก็นะ ที่กล่าวมาใช่จะตรง  กร๊าก

พักนี้ FAIL.in.th เริ่มเหงา  ฮือๆ~

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
เฟล ก็ผิดพลาดแหละครับ แต่เป็นแบบพลาดแล้วฮา

ส่วน วิน ก็เหมือนจะผิดจะพลาด แต่ดูๆแล้ว เอ๊า มันก็ไม่ผิดนี่   งั้นเหรอ

แล้วค่อยฮา
กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ถึงบางอ้อ... เข้าใจแล้ว  โห 555

พักนี้ FAIL.in.th เริ่มเหงา  ฮือๆ~

ตั้งใจจะให้มีแค่วันละเฟลสองเฟลก็พอครับ
ของฝรั่งมันมีแค่วันละไม่กี่อันเองนะ แต่ฮาทุกดอก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ณ. หมู่บ้านข้าพเจ้า

จอดอยู่แบบนี้มาสามปีแล้ว ตำแหน่งหิน รอยผ้ายับ ไม่มีกระดิก
อยากรู้จริงๆว่าข้างในมันเป็นอะไร

จริงๆถ้าหันซ้ายนิดๆไปมองที่หน้าบ้านเค้า
จะพบราวตากผ้าโดนล่ามโซ่หนาๆใหญ่ๆเอาไว้กับรั้วบ้านด้วยนะ  กร๊าก

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ก็บอกแล้วว่าให้ส่งจู๋นู้น ฮือๆ~ งื้ออออ

จู๋ไหนอ้ะ ไม่ค่อยได้เข้า เศร้า

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
จู๋ FAIL บนหิ้งจ้ะ เกย์ออก
ไม่ค่อยได้เข้าเหมือนกัน รอวันว่างอยู่เนี่ย ฮือๆ~

หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 ... 41