หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมกิจกรรม "CE3D" ขอร้องนะคุณแม่ ผ  (อ่าน 11904 ครั้ง)
 อ๊าง~
ปกติเก็บเอาไว้เกินสามวันซะอีก..

เดี๋ยวจะลองทำดูค่ะ เริ่มซักพรุ่งนี้แล้วกันเนอะ
(แสดงว่าต้องขนขยะจากที่ทำงานกลับบ้านด้วยสินะคะ)

เป็นไงเป็นกัน ตายเป็นตาย  แป่ว แป่ว

ครั้งหนึ่งในชีวิต ขอพิชิตกองขยะ

:) ♂♀
ไม่ร่วมไม่ได้แล้ววววว
ขอเริ่มวันนี้เลยละกันครับ
ไม่รู้จะทำได้แค่ไหนนะ โดนด่าแน่ ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ครบสามวันแล้วค่ะ..  อ๊าง~

ได้ขยะถุงนึง ประมาณเท่าถุงที่ซูเปอร์ใช้ใส่ของให้เราอะค่ะ
อันนี้น้อยกว่าปกตินะ เพราะว่าเป็นช่วงปลายเดือน กำลังซื้อน้อยด้วย
ถ้าต้นเดือนจะเยอะกว่านี้..
 หื่น

วันนี้วันที่สองครับ เมื่อวานซืนดันลืมเอาขยะจากออฟฟิศกลับบ้าน แม่บ้านขนไปทิ้งเรียบร้อย รีเซ็ตใหม่ ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 [2]