หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30 31

ผู้เขียน หัวข้อ: ส.ค.ส. 2553  (อ่าน 100856 ครั้ง)
รู้สึกซาบซึ้ง ฮ่าๆ ฮือๆ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
ได้ของพี่แอ้แล้ว  กรี๊ดดดดด+
โหย.. ดีใจอะ โปสการ์ดลงอาคมของเรา ฝ่าฟันไปถึงแดนละโว้ด้วย..  หยี

กลับบ้านต่างจังหวัด เลยขาดช่วง เดี๋ยววันนี้ปั่นต่อค่ะ..
ที่เหลือรอหน่อยนะคะ  กรี๊ดดดดด

เดี๋ยวตูเก็บรวบรวมเอาไปส่งให้กับมือพี่ร่มเอง  กร๊าก/

เออ แต่ของออย มาไม่ถึงบ้านตูนะ
สงสัยไปแวะเที่ยวเตร่อยู่ที่เขาดิน  ฮ่าๆ ฮือๆ

เพื่อนก๊วนมหาลัยบางคนก็ไม่ได้เหมือนกันครับ
สงสัยเหมือนกันว่าทำไมบางคนได้ บางคนไมไ่ด้  ฮือๆ~
ปล. เวลาส่งแล้วไปไม่ถึงคนรับ ไปรษณีย์เขาน่าตีกลับมาหาคนส่งเนอะ  เศร้า

น้องยีราฟ กับพี่เสือ
คงแวะเยี่ยมเพื่อนๆ ที่เขาดิน น่ะออย  ฮ่าๆ ฮือๆ

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
น้องยีราฟ กับพี่เสือ
คงแวะเยี่ยมเพื่อนๆ ที่เขาดิน น่ะออย  ฮ่าๆ ฮือๆ

เอาไว้คราวหน้าแก้ตัวใหม่นะพี่ติ๊ก  ฮือๆ~
สงสัยล็อตเดียวกับลุงร่ม แล้วลุงร่มแกพาลไม่ได้รับ เลยดึงส่วนของพี่ติ๊กให้ไม่ได้ไปด้วยแน่แน่เลย  โวย

ได้รับโปสการ์ดจากเจ๊จอยแล้วนะครับ ขอบคุณมากๆครับ ขนาดว่าบ่นว่าสีน้ำวาดยาก

ยังวาดมาได้สวยมากเลยครับ มีฝีมือจริงๆ  ปลื้ม

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เห้ยย อุตส่า ไม่แปะ เพราะมันห่วย  โวย
 เศร้า ของจริงสีจริงสวยกว่าที่เห็นในรูปอีกครับ ผมถ่ายรูปห่วยเอง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ได้สคส น้องเดือนแล้วจ้า  กรี๊ดดดดด+
ได้รับ สคส. จากน้องเดือนแล้วครับ  เกย์ออก
ชอบตัวการ์ตูน ฮ่าๆ

เมื่อวานได้ของพี่แอ้  ว้าววว

ใช้เวลาเดินทางนานทีเดียว..  ว้าววว

แอบแวะเที่ยวนู่นเที่ยวนี่เหมือนเจ้าของรึเปล่า  อ๊าง~

กร๊าก

แหม่ รู้ทัน

หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30 31