หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 [28] 29 30 31

ผู้เขียน หัวข้อ: ส.ค.ส. 2553  (อ่าน 100846 ครั้ง)
เยส !!!
ตูทำได้แล้ววว  โวย
ทำไงอ้ะ  โวย

ได้ของคิ้วหนากะหนูบี แล้วก็พี่แอ้แล้ว นะนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เห็นทวีตนี้ของป้าจอยแล้วฮาอ่ะ เข้ากับอวตารมาก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ฮือๆ~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
ได้รับของหลายๆคนแล้วค่ะ

แต่ทว่า ....

เบลล์ยังไม่ได้ส่งเลยเนี่ยสิ   อ๊าง~

รอกันหน่อยนะค๊า  ไหว้ ไหว้ ไหว้

เหมือนกันเลย อ๊าง~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด มารอของน้องเบลล์กับพี่แอน

อยากส่งมั่ง เดี๋ยวรอปีใหม่ไทยเลยดีกว่า หื่น

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ตูรอปีใหม่ของมายัน ชิ เท่กว่า

ได้รับของหลายๆคนแล้วค่ะ

แต่ทว่า ....

เบลล์ยังไม่ได้ส่งเลยเนี่ยสิ   อ๊าง~

รอกันหน่อยนะค๊า  ไหว้ ไหว้ ไหว้

เหมือนกัน

รอกันหน่อยนะค๊า  ไหว้   ไม่เกินสงกรานต์นี้แน่นอน  เกรียน
ได้รับ สคส. สวัสดีสงกรานต์ ของพี่โอ้เอ้(มั้ง)

ขอบคุณค่ะ

ตอนนี้พัทยาร้อนใกล้เคียงสงกรานต์พอดีเลย

ได้รับสงกรานต์การ์ดจากโอ้เอ้แล้วเช่นกัน
รูปถ่ายเท่มาก
ขอบคุณมากครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ได้รับสงกรานต์การ์ดจากโอ้เอ้แล้วเช่นกัน
รูปถ่ายคุ้นมาก  น้องดำ
ขอบคุณมากค่ะ  กรี๊ดดดดด

ว่าแต่ ลุงพี่ร่มได้ของจอยหรือยังคะ  เกรียน
ได้สวัสดีสงกรานต์ของพี่โอ้เอ้(เมื่อกี้นี้เลย)  ขอบคุณครับ  ไหว้

นิ้วไปปาดโดนชื่อ เลาะเลย  ฮ่าๆ ฮือๆ

ใครได้รูปอะไรกันบ้างเหรอ ผมส่งไปมี 4 แบบ  น้องดำ

ปล. ได้การ์ดของพี่แอ้แล้วนะครับ ขอบคุณมาก  กรี๊ดดดดด

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 [28] 29 30 31