หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 31

ผู้เขียน หัวข้อ: ส.ค.ส. 2553  (อ่าน 100931 ครั้ง)
คนรับดีใจ คนส่งก็ดีใจนะ  กรี๊ดดดดด

ใช่ๆ ยินดีที่ได้รับ และยินดีที่ได้ส่ง  ยิ้มน่ารัก

คนรับดีใจ คนส่งก็ดีใจนะ  กรี๊ดดดดด

ได้รับของโตแล้วค่ะ อ่านสนุกดี ทำให้อยากไปเที่ยวเลย  อ๊าง~
ได้ของน้องน้ำเหนือแล้ว  น่ารักมาก  หยี

ขอบคุณนะครับ  ปลื้ม

ได้ของ Papos แล้วค่า ขอบคุณนะคะ  ลันล้า

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
เมื่อวันก่อนได้ของป้าจอยแล้ว  เกย์ออก เกย์ออก

ได้ของป้าจอยแล้วครับ กรี๊ดดดดด ไหว้
ได้การ์ดจากน้องน้ำเหนือแล้วจ้ะ
ลายมือน่ารักมากๆ  เกย์ออก

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
แฮ่
 ขอบคุณค่า 
 ปลื้ม

,
♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ได้ของป้าจอยกับของลุงโตแล้วครับ กรี๊ดดดดด

งบน้อย
ได้รับจากน้องน้ำเหนือแล้วครับ ขอบคุณครับ  อืมมมมห์

อืมมม...
ได้ของน้องน้ำเหนือแล้วเหมือนกัน  กรี๊ดดดดด
ได้ของเจ๊จอยกับโตแล้วจ้ะ  เกย์ออก

ปล. เจ๊จอยเขียนรหัสไปรษณีย์เกศผิด คุณไปรษณีย์มีวงสีแดงๆแล้วแก้รหัสให้ด้วย  กร๊าก

อ๊ะ  ไอ้มืดหมี
ได้ของน้องน้ำเหนือ และคุณ Papos แล้วนะคะ
ขอบคุณ และขอบใจ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนนะคะ  ลันล้า

เดี๋ยวจะถ่ายรูปรวมทีเดียว
ยังรอของทุกคนที่ยังไม่ได้ส่งนะคะ (นี่ตูพูดเผื่อตัวเองด้วย ฮ่าๆ ฮือๆ)

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::

ได้ของน้องน้ำเหนือ และเจ๊จอยแล้วนะครับ แต่ยังไม่ได้ถ่ายเลย รอปวดอีกซํกหน่อยนะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ได้กันอย่างไง ครับ  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 31