หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31

ผู้เขียน หัวข้อ: ส.ค.ส. 2553  (อ่าน 100942 ครั้ง)
เฮ้ย ได้ สคส. จากจอยแล้วเว้ยเฮ้ย ฮ่าๆ ฮือๆ
เย่ส  กรี๊ดดดดด

สคส โอ้เอ้ ได้แบบแอนนนนน
เย่ส  กรี๊ดดดดด

สคส โอ้เอ้ ได้แบบแอนนนนน

ได้ สคส.​ของโอ้เอ้เมื่อวาน เหมือนของแอนและจอยค่ะ ขอบคุณนะคะ  ยิ้มน่ารัก
ได้รับ ส.ค.ส. จากพี่โอ้เอ้ เมื่อเช้าครับ
ได้รูป GLOW เป็นรูปท้องฟ้า  กรี๊ดดดดด

ได้ WALK AROUND ฮะ  อ๊าง~

ได้รับแล้ว ขอบคุณโอ้เอ้มากครับ
ได้ สคส ของพี่แอ้แล้วค่ะ

พี่แอ้ลายมือสวยจัง

ขอบคุณค่ะ

ชะอุ๋ย..
ลืมไปเลยว่ายังส่งไม่ครบ.. ฮ่าๆ ฮือๆ

อ๊ะ ลืมบอกไปเลยว่าได้ของพี่แอ้มาซักพักแล้วค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ  หยี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มี.ค. 2010, 22:30 น. โดย ☼ แอนค่ะ ☼ » บันทึกการเข้า

ได้ สคส จากดาแล้วค่ะ
สวัสดีปีใหม่ไทยเช่นกัน  ลันล้า

ได้จากดาวันนี้เหมือนกันค่ะ  หยี

เป็นรูปเหมียวน้อยด้วย กรี๊ดด เค้าชอบแมววว  หยี หยี

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
 กรี๊ดดดดด ไปรษณีย์ไทยทำงานไวจัง
ได้รับ สคส จากน้องดาแล้วเหมือนกันจ้ะ
เป็นรูปเสือ ขอบคุณมากครับผม  ปลื้ม
ได้รับสอคอสอจากน้องดาห์น่ารักแล้วครับ
ขอบคุณมากกกก กรี๊ดดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ได้จากเจ๊ดาแล้วเหมือนกันจ้ะห์ จุ๊ฟๆ กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
วันนี้ได้หนังสือ "ธรรมะหลับสบาย" ของ ว.วชิรเมธี จากพี่ติ๊กกับพี่เจนแล้ว

ขอบคุณมากๆเลยค่า  ไหว้ (น้องชายเกดขอยืมไปอ่านก่อนทันทีเพราะนอนไม่ค่อยหลับ)

นอกจากนี้ยังได้ของพี่โอ้เอ้ พี่ศักดิ์ และของกวางแล้วด้วยนะค๊า (ได้มานานแล้วลืมว่ายังไม่ได้มาโพสบอก อ๊าง~)

ขอบคุณทุกคนค่า  ไหว้

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ได้ธรรมมะหลับสบายของพี่ติ๊กกับพี่เจนแล้วค่ะ ขอบคุณมากๆเลย  หยี
เข้ากับเทศกาลพอดี
ที่คั่นหนังสือน่ารักมากค่ะ ชอบ  หยี หยี หยี หยี
(ดูมืออาชีพมาก ตอนแรกนึกว่าแถมมากับหนังสือล่ะ)

ปล. เล่มนี้ใช่ที่พี่ติ๊กเคยพูดมั้ยคะ ว่าอ่านแล้วเปลี่ยนนิสัยไปเลย
ปล2. ถึงไม่ใช่ก็จะอ่านอยู่ดีแหละ จริงๆอยากอ่านแนวนี้มานานแล้ว
แต่เลือกไม่เป็น เริ่มต้นจากเล่มนี้ซะเลย อ๊าง~

หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31