หน้า: 1 2 3 [4]
 
ผู้เขียน หัวข้อ: แบบนี้คุ้มกว่าเยอะ  (อ่าน 6610 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 ขาจร กำลังดูหัวข้อนี้
วันนี้นั่งแทะแอ๊ปเปิ้ล
ทำให้รู้ว่า ใช้มีดหั่นเป็นกลีบๆ ได้กินเยอะกว่าแทะทั้งลูก

อยู่ที่พฤติกรรมการแทะครับ  อืมมมมห์
บันทึกการเข้า

ร้านขายน้ำ (อีกแล้ว)

กาแฟ 15 บาท
เนสที 17 บาท
กาแฟ+เนสที 15 บาท


 เกรียน
บันทึกการเข้า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 2 3 [4]
 
 
Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.21 | SMF © 2006-2007, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!