หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: ครูน้อย~  (อ่าน 7817 ครั้ง)
ขอบคุณครับ

คือครูน้อยเป็นผู้หญิงใช่ไหม ฮ่าๆ ฮือๆ
แล้วก็เป็นประเด็นเรื่องเงินบริจาค โดยกระแสในพันทิปที่ก่อขึ้นมา งง
จนดังไปถึงรายการทีวีเอาไปสัมภาษณ์ใช่ไหมครับ

อ้อๆๆๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กระแสนี่พงศพัฒน์ ก่อก่อนมั้ง

ไม่รู้งิ

หนูดูข่าวช่อง 3 นี่หล่ะค่ะ  กร๊าก
ออกข่าวมาว่าป้าแกติดหนี้นอกระบบ บลา บลา บลา
อีกวันท่านโคสกเข้าไปช่วยเคลียร์ไรนี่หล่ะค่ะ  อ๊าง~

เสร็จแล้วในพันทิปก็ตั้งกระทู้สงสัยว่าเงินบริจาคเยอะแยะ
ป้าแกทำยังไงหมดไว๊ ไว แถมกู้นอกระบบมาใช้อีก

ก็เลยท้่าวความย้อนหลังถึงเรื่องลูกชายมาขอตังไปทีแล้ว
ผ่านไปสองปี หนี้ทวี 8 ล้าน  อู้ย..

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 2 [3]