หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 34

ผู้เขียน หัวข้อ: เกย์ เก๊ย์ เกย์  (อ่าน 126049 ครั้ง)
สืบเนื่องจาก
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,13305.msg1401707.html#msg1401707

นี้ๆ  มันชัก ม่วงใหญ่แล้ว 
กลัวผู้ไม่นิยมจะไม่พอใจกลัวจะม่วงมาก เลย พามาที่นี่ดีกว่า

ใครมีคำถาม  ทั้งท่านชาย ท่านหญิง อย่ามานั่วเดาเอาเอง
มีกุรูเกย์ในบอรด์นี้ตั้งเยอะ

เอ้า อาสาตัวมาเป็นเลขาเองเลยเอ้า

ลุย

เอาคำถามไรดี

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มี.ค. 2010, 22:13 น. โดย tommyrnb » บันทึกการเข้า

้ย้ายไปที่อื่นดีไหม  นี่มันแตกฟองเลยนะ  กร๊าก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
อ่า ไปทีไ่หนดี ---อันนี้ไม่รุึ้จริงๆ คุณส้ม!!!

อย่าได้แคร์ .. ตรงนี้ก็ตรงนี้ค่ะ  กร๊าก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
คุณส้มซักคำถามมั้ยคะ
คนเป็นเกย์นี่ดูกันออกทุกคนไหมเคอะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior

ทำไม พวกเกย์ไม่ชอบพวกเลสเบี้ยน  ทอม ดี้ อะไรพวกนี้อ่ะค่ะ  เกรียน

คนเป็นเกย์นี่ดูกันออกทุกคนไหมเคอะ  กรี๊ดดดดด
บางคนดูให้ตายก็ดูไ่ม่ออกครับ
ที่รักผมล่ะคนนึง

ทำไม พวกเกย์ไม่ชอบพวกเลสเบี้ยน  ทอม ดี้ อะไรพวกนี้อ่ะค่ะ  เกรียน
ทอมหล่อๆ ผมก็มองนะ กร๊าก แต่คือดูออกอะว่าไม่ใช่ ไม่ล่ะ

กรี๊ดดดดด สิงตามอ่าน

there are no regrets in life, just lessons . .
บางคนดูให้ตายก็ดูไ่ม่ออกครับ
ที่รักผมล่ะคนนึง

ที่รัก  หื่น

ว่าแต่ไอซ์เป็นเกย์อะไรอะ  น้องดำ

คุณไอซ์ อิจฉาาาาาาาาาาาาาาาาาา อ๊าง~ อ๊าง~ อ๊าง~ อ๊าง~ อ๊าง~ อ๊าง~

ไม่ออกทุกคนหรอกครับ  

บางคนนีี่ไม่มีความเป้นsterotype  ของเกย์เลย

รายล่าสุด ไปหารุ่นน้องแถวบ้าน แล้วเจอมอไซค์วินคนนึง เพื่อนน้องๆ  (เจาะทั้งตัว สักลายพร้อย ) ตอนแยกย้ายกันกลับ--เขาโทรกลับมา คือพึ่งแจกเบอร์ไป

เราก็ถามว่ามีอะไร ----- ........................... ........... ต่อเอาเอง  555+

ไม่เกลียดนะทอมที่นิ่งๆ  

แต่อีประเภทแบบ จุบกันกลางรถเมล์  โดเด่นกลางสาะารณะนี่ไม่ไหวจริงๆ

หรือแบบ รายล่าสุดนี่  ขึ้นรถเมล์ แล้วขึ้นมาเป้นคู่  แล้วดันมายืนไกล้ผม   แม่ทอมนี่มองผมใหญ่เลย

(ใจนี่อยากจะบอก  กูไม่กินหอยเฟ้ย!!!!~)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มี.ค. 2010, 22:45 น. โดย tommyrnb » บันทึกการเข้า
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ว่าแต่ไอซ์เป็นเกย์อะไรอะ  น้องดำ

หมายถึงคิงควีนอะไรพวกนี้อะเหรอครับ?

ผมก็ไม่รุ้ ฮ่าๆ ฮือๆ

ผมเป้นอะไรก็ได้ครับ ที่อีกฝ่ายสนุก  ( แรงไปมะเนี่ย)

สมัยม.ปลาย เคยโดนตุ๊ดอัสสัม ฯที่เป็นเพื่อนกัน จีบด้วย

มันบอกว่า " เราก็ไม่รู้นะว่ายังไง ปกติเราชอบผู้ชาย .. แต่ถ้าเป็นส้มเรายินดี ให้เราเป็นอะไรก็ได้ที่เธออยากให้เป็น "

แล้วมึงจะให้ตูตอบว่ายังไงดีล่ะ เพราะชั้นแมนกว่าหล่อน หรือยังไงยะ  เกรียน

ช่วงนั้นส่งจดหมาย ส่งขนมมาจริงจัง กันเลยทีเดียว  พอเข้ามหาวิทยาลัยก็ไม่ได้ติดต่อกันอีกเลย

ท่านกูรู ช่วยวินิจฉัยที ... คราวหน้าถ้าเจออีกจะได้วางตัวถูก

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 34