หน้า: 1 ... 20 21 22 23 24 25 26 [27] 28 29 30 31 32 33 34

ผู้เขียน หัวข้อ: เกย์ เก๊ย์ เกย์  (อ่าน 126085 ครั้ง)
แต่มันจะมีเว็บนัดกัน ไปนอกสถานที่แบบจริงจังนะครับ
แบบไปห้องน้ำห้างไหนดีไม่มียาม ปั๊มน้ำมันที่ไหนตื่นเต้นสุด
ซึ่งแบบ............  หมีโหด~

แบบอะยัยเหยอออ หื่น

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
แบบทำไปได้อ่ะ
แต่มันก็คงเป็นรสนิยมอย่างหนึ่งมั้ง
ชอบนอกสถานที่ ชอบความตื่นเต้น  หมีโหด~

ในรถนี่ก็ตื่นเต้นพอแล้ว  แอบหื่น

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ในรถมันขึ้นอยู่กับว่าจอดที่ไหน  แอบหื่น

แต่มันก็คงเป็นรสนิยมอย่างหนึ่งมั้ง
ชอบนอกสถานที่ ชอบความตื่นเต้น  หมีโหด~

ในรถนี่ก็ตื่นเต้นพอแล้ว  แอบหื่น
ชอบ แต่ไม่มีโอกาส แอบหื่น ฮือๆ~

ในรถเป็นอะไรที่นึกภาพแล้วจินตนาการไม่ออกเลยว่าจะทำยังไง -*-
ด้วยสภาพพื้นที่อันจำกัด และอะไรต่อมิอะไรหลาย ๆ อย่าง
ถ้าอยากได้อารมณ์ตอนรถขย่ม ยอมจอดรถแล้วใช้พื้นที่ตรงฝากระโปรงดีกว่า  อุอุ  อืมมมมห์

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
รับไม่ได้....จะรุกสินะ  หื่น

ถามครับ  --------------บลาๆๆๆๆ
นี่มันเป็นการหาคู่แลกเปลี่ยนของเหลวจริงๆ ใช่ไหมครับ
หรือเป็นการกลั่นแกล้งกันเฉยๆ

อยากรู้แต่ไม่กล้าโทรไป  น้องดำเหงื่อตก

ผมเหรอ อะไรก็ได้ครับ ทีอีกฝ่ายสนุก แอ๊ย!!!!!!!! ยิ้มน่ารัก กึ๋ยๆ

มันมีทั้งแบบยิงหวังผล
โดนกลั่นแกล้ง
เขียนเอาฮา มีหมดละครับ
--------------------------------อย่าโทรไปเลย  เกรียน

อันนั้นน่าจะฮา มั้งครับ  กร๊าก
ฮาร์ดเซลล์เกิน

แต่มันจะมีเว็บนัดกัน ไปนอกสถานที่แบบจริงจังนะครับ
แบบไปห้องน้ำห้างไหนดีไม่มียาม ปั๊มน้ำมันที่ไหนตื่นเต้นสุด
ซึ่งแบบ............  หมีโหด~

หรืออีพวกที่นั่งรอในห้องน้ำเพื่อการนี้ก็มี
เสียสถาบันตุ๊ดหมด แค่นี้เค้าก็มองไม่ดีกันแล้ว  หมีโหด~

คือผู้ชายธรรมดาส่วนใหญ่ก็คิดแต่เรื่องนี้อยู่แล้ว พอเป็นเกย์มันเหมือนคูณสอง  ไม่ล่ะ

ใช่พี่เป็ดมันมีกันจรีิงจังเลย

ก็นี่ก้คือส่วนหนึ่งที่ทำให้คึนมองเกย์ไม่ดีด้วย -------- อู้ย..

นอกรถตื่นเต้นกว่า  555+

โอ้ย ตาย เรตมากกกกกกกกกกกกกกก กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ

กระจู๋นี้สนุกจัง กร๊าก

โอ้ จริงหรือนี่ พี่คิดว่าเคนเป็นมาตลอดจริงๆ นะ หมีโหด~

งั้นเคนก็แค่เป็นเด็กวัยรุ่นชายที่ประหลาดๆ หน่อย น้องดำ

เข้าใจน้องเคนผิดเหมือนกัน \อ๊าง~/

เออสงสัยเหมือนกันว่า
ว่าทำไมหนุ่มๆสาวๆถึงอยากรู้ว่าเพื่อนคนนี้เป็นรึเปล่า
คือไม่ได้กวนนะ กับไม่ได้หมายความว่าไปยุ่งเรื่องของเค้าทำไม
แต่แค่อยากรู้ว่ามันจะมีผลในการคบมั้ยอ่ะครับ
เช่นก่อนหน้านี้ไม่รู้ว่าเค้าเป็น แล้วพอรู้ว่าเค้าเป็นจะต่างกันมั้ย

พอรู้แล้วไม่ต่างกันนะ
การได้รู้รสนิยมของเพื่อน ช่วยให้เราวางตัวกับเขาได้เหมาะสมขึ้น
เช่น เวลาเพื่อนหญิงพี่มาเห็นรูปพลัม แล้วเกิดมันปิ๊ง
พี่ก็จะไปบอกไปเลยว่า แกอย่าได้ฝัน
คนนี้..ชั้นกับพี่เจนแย่งกันอยู่ กร๊าก
ไม่ใช่แล้ว  โวย

คงจะบอกไปว่า
น้องเค้าไม่ชอบชะนี จบข่าว ไรงี้  กรี๊ดดดดด

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
พี่เจนค่ะ  อ๊าง~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ทัวร์เพื่อนพลัม นี่พ่อค้ารองเท้ายางนี่เอง  กรี๊ดดดดด
ใช่ครับ เจอได้ที่สวนลุมไน้ท์  กร๊าก

ฝรั่งบานเลยยยย 555
ใช่ครับ เจอได้ที่สวนลุมไน้ท์  กร๊าก
เบิ้ลแล้วกัน ฮี่ๆ

กระทู้เงียบ หน้ามึน

เคยมีเพื่อนคนนึง  น้องดำ น้องดำ
แต่ก่อน เป็นผู้ชายนี่หละ ( มันบอกว่าผู้ชาย  เราก็ว่ามันผู้ชายนะแรก )
เป็นผู้ชายที่ดี รักสะอาด ทำการทำงาน พูดจาสุภาพ  มีข่าวว่าเพื่อนในเอกเดียวกันชอบด้วย  ( แกรู้ใช่มั้ย ตาล )

แต่พอเราปี สาม พลังเราแก่กล้า เกรียน แถมพลังของมันเริ่มออก อ๊าง~

เราก้มองมันเงียบๆ ไว้ละ ว่าเป็นแหง แต่ไม่พูด

ด้วยความสนิท เพื่อนๆก็เคยถามนะ  แต่มันก็ปฎิเสธตลอด

แต่พอมันมาเรียนโท ในสถาบันที่น่าเขื่อถือแห่งหนึ่ง จ๊วบ พลังความเป็น stereo type เิ่กย์ออกมามาก
ชัดเจน เริ่มดูเป็นเกย์ทั่วไป แถมหัดใหม่ด้วย 
เพระาหน้าตาดี แต่เตี้ยไปหน่อย ---เลยมีคนจีบเยอะั ชี เลยดูพุ่งๆ  จ๊วบ จ๊วบ

คำถามมีดังนี้ 

1..ทำไม ในสถาบันที่น่าเขื่อถือแห่งหนึ่ง  ถึงดึงพลังเกย์ออกมาได้มากขนาดนี้
2...หรือมันไปเจอเพือนใหม่ ทาี่พึ่งสตารท์ตอนนี้ มันเลยกล้าเสนอตัวว่าเป้นเกย์ แต่กับพวกผม รุ้จักตั้งแต่ มัน ยั ง งง ๆ สถานะทางเพศอยู่ มันเลย กระดากใจที่จะเปิดตัว

คือ จนตอนนี้มันยังไม่รับกับเพื่อนบางคนเลย ( กับผมมันรับแล้ว เพราะว่าเะอารเรื่องผู้ชายมาปรรึกษา)

3...ทำไม เกย์บางคนเนี่ย พวกตูสนิทมาจะสิบปี แบล้ว บอกๆ มาเหอะ เพื่อนอยากรุ้จะได้ทำตัวถูกแค่นัน้เอง

ปล...หากกล่าวสถาบันอันเป็นที่นับถือของบางท่านแล้วไม่ถูกใจ โปรดติติงได้ตามตรงครับ  ไหว้ ไม่มีเจตนาร้ายแน่นอนครับ  เกย์แอบ

ทำไมไม่ถามตัวเอง ---ตูเปิดตัวว่าเป็นเกย์ตั้งปต่ ม 6 ปลายๆแล้ว

ทำไมไม่ถามตัวเอง ---ตูเปิดตัวว่าเป็นเกย์ตั้งปต่ ม 6 ปลายๆแล้ว

ผม ม.4 โน่น กรี๊ดดดดด

ผม ม.4 โน่น กรี๊ดดดดด

ไฮโซจัง  ม.4 ผมยังจีบสาวอยู่เลย!!
ไม่น่าดีใจหรอก ฮ่าๆ ฮือๆ

หน้า: 1 ... 20 21 22 23 24 25 26 [27] 28 29 30 31 32 33 34