หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 26

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋ดูแลคนท้อง  (อ่าน 99059 ครั้ง)
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก
เออ แบบนั้นเลย ตูก็ลืมว่าตรงนั้นโคตรจะเปลี่ยว
 ยิ้มน่ารัก นึกถึง หนิง ในบักต่วน กับน้องด็อกเตอร์

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ยังจำได้เหรอครับคุณ electron79
เพราะตูลืมไปแล้ว ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยังจำได้เหรอครับคุณ electron79
เพราะตูลืมไปแล้ว ฮ่าๆ ฮือๆ
ตอนนั้น ผมถือว่าเป็นการ์ตูนที่แถมมากับหนังสือคอมฯที่เจ๋งมากเลยนะ เอะอะ ก็เล่นมุกอู้  กร๊าก

ขอโทษเจ้าของกระจู๋ที่เป๋ครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ยินดีด้วยนะค้า..
รักษาสุขภาพให้แข็งแรงทั้งคุณพ่อคุณแม่นะคะ  กรี๊ดดดดด

ยินดีด้วยนะจ๊ะเต้ย  ขอให้สุขภาพแม่และลูกแข็งแรงนะคะ  กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ยินดีด้วยกับคุณพ่อคนใหม่
แล้วก็ขอให้คุณแม่ กับน้อง แข็งแรง นะครับผม  กรี๊ดดดดด
อ่านของน้องส้มกะศักดิ์แล้ว..
รู้สึกตัวเองอวยพรแหม่งๆ เนอะ..  อู้ย..

ไม่นี่ครับพี่แอ้ ให้คุณแม่แข็งแรง คุณลูกก็แข็งแรงไปด้วยไง  เกย์ออก
อันนี้ก็อปมาจากเว็บสตู
(ลองเข้าไปอ่านคอมเมนต์จากชาวสตูดูครับ กร๊าก)

ป.ล. น้อยหน่าบอกจะจับไอ้ตัวเล็กล่ะ

ต้องให้เห็นหน้า น้อยหน่า ด้วยอ่านแล้วจะยิ่งได้อารมณ์ ว่าทำไมเต้ยถึงทำหน้าอย่างงี้  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

รูปน้อยหน่าครับ   หื่น

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
อ้อคนนี้นี่เอง  กร๊าก กร๊าก กร๊าก
นึกภาพออกชัดเจนกว่าเดิมเลยทีนี้ กร๊าก กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
นึกภาพออกชัดเจนกว่าเดิมเลยทีนี้ กร๊าก กร๊าก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
เฮ้ย การ์ตูนฮา  กร๊าก
โหยย เพิ่งเข้ามาเห็นอ่ะ ดีใจด้วยยยยยย  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดด จะมีหลานแล้วววว  กรี๊ดดดดด
จริงๆก็เอาจังหวะนี้แหละ ย้ายครอบครัวไปอยู่ที่โน่นเลย อยู่ใกล้ๆกัน ดีกว่าอยู่ไกลกันนะ ดูแลกันง่ายดี ได้อยู่ใกล้ๆยาใจด้วย  หยี

เพื่อนที่ออฟฟิศเราภรรยาเค้าก็กำลังท้องเหมือนกัน(ใกล้คลอดแระ อีกไม่กี่เดือน)
ภรรยาอยู่สุพรรณ เพื่อนเราและภรรยาเค้าก็เลยต้องเทียวไปเทียวมา กรุงเทพ สุพรรณ สลับกันไป สามีเดินทางบ้าง ภรรยาเดินทางบ้าง
แต่ก็ดูลำบากชีวิตต้องสู้ยังไงไม่รู้อ่ะ

ถ้าเลือกได้ เราว่าย้ายไปอยู่ที่นั่นเลยง่ายกว่านะ คนท้องน่าจะอุ่นใจกว่า แล้วก็จะได้ไม่ห่วงมากด้วยอยู่ใกล้กันดูแลกันง่าย
แล้วก็ได้คุยกับลูกทุกวันด้วยนะ เราว่าสุขภาพจิตของบีน่าดีกว่าอยู่ไกลกันอ่ะ

แอร๊ยยยย ดีใจ  กรี๊ดดดดด  หยี  กรี๊ดดดดด  หยี  กรี๊ดดดดด  หยี คลอดมาแล้ว ต้องเป็นเด็กอารมณ์ดีเหมือนพ่อกับแม่แน่เรยยยยยยย  หยี

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้

บีต้องกลัดเข็มกลัดตรงท้องไหมอ่ะ  กรี๊ดดดดด

ไปเดินแพลตตินั่ม เจอแฟชั่นคนท้องเพียบเลย

กางเกงคนท้อง น่ารักมากเลยเต้ย ซื้อให้บีใส่ดิ่ มีหลายสี หลายเนื้อผ้า

แบบยีนส์ก็มีด้วยนะ  กรี๊ดดดดด

// พอบีคลอด เต้ยก็เอามาใส่ได้ด้วยนะ  น้องดำเหงื่อตก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 26