หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบขนาดป้ายไวนิลครับ  (อ่าน 30992 ครั้ง)
พอดีถูกชักจูงไปงานนำเสนอของแผนที่สุขภาพ ที่มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต

แล้วครูให้ทำป้ายไวนิลอิงค์เจ็ต ที่ขนาดปกติที่ส่วนใหญ่ทำกันนะครับ

ที่เป็นแผ่นแนวตั้ง แล้วมีขาตั้งพับอยู่ด้านหลัง เอาไว้ตั้งตามบู๊ตต่างๆ อ่ะครับ

อยากทราบว่าขนาดเท่าไรหรอครับ พี่ที่รู้ก็ติดต่อไม่ติดด้วย ยังไงก็ช่วยบอกขนาดหน่อยนะครับ ขอร้องละครับ

ขอบคุณมากครับ  ไหว้

แค่เด็กที่รักคอมพิวเตอร์คนหนึ่ง...ก็เท่านั้น

ลอง google J flag ดูนะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เดี๋ยวรอพี่คิ้วหนามาตอบครับ ฮี่ๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้า j-Flag
ไซส์ก็น่าจะ 80 x 150 cm.
ไม่ก็ 50 x 150 cm. ก็มี

ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ขึ้นอยู่กับขาตั้งด้วยครับ

แต่ที่น้องพี บอก มีขาตั้งพับก้านหลังนี่มันจะเป็นพวก standy รึเปล่าหว่า
มีขาตั้งด้านหลังนี่เป็นแบบพวกที่ ขาตั้งพับเก็บได้หรือเปล่าครับ
ถ้าพับเก็บได้
ที่เคยทำเป็น X-Banner  60x160 cm

เอาไว้ออกบูทตามซีเอ็ดหน่ะครับ

อ่ะ เอารูป X-Banner มาให้ดู  เกย์ออก

ขนาดก็เรากำหนดนี่นา ขึ้นอยู่กับโครง
ที่จริงควรจะไปวัดจากสถานที่ติดงานด้วยครับ

กำลังโหลดข้อมูล .....
หน้า: [1]