หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17

ผู้เขียน หัวข้อ: 2030 อนาคตอันน่าตกใจ  (อ่าน 57309 ครั้ง)
โอ๊ย :30z:

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

:30zb: :30zb: :30zb: :30zb: :30zb:

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

ตัวคนเดียว :]

กร๊าก กร๊าก
ชนะเลิศ  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
สวัสดีค่ะ
ตอนนี้เปิดร้านขายของจากต่างดาวอยู่บนโลก
นักท่องเที่ยวต่างดาวที่อยู่ที่นี่ก็แวะเวียนมากันบ่อยๆ
แนะนำให้ไปสั่งทำเสื้อสวยๆจากร้าน monamafia ก็เยอะ
เห็นว่าเพิ่งซื้อเครื่องทำเสื้อมาใหม่
นึกภาพปุ๊บก็ได้เสื้อเลย
แถมเค้ายังบริการส่งทั่วจักรวาลด้วยนะ  เจ๋ง

ว่าแต่เราไม่ได้นัดถ่ายรูปกันนานแล้วนะ กล้องถ่ายรูปที่ฝังอยู่ในตาเริ่มฝืดแล้ว
ไปหาดาวสวยๆถ่ายรูปกันมั้ย

ไม่ไปครับ จะต้องส่งเสื้อ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เดี๋ยวนี้ส่งของก็แค่ แปะที่อยู่ลงบนของก็ส่งได้แล้วไม่ใช่หรอคะพี่แอน
เพิ่งออกจากคุกมา ไม่มีเงินกีบไปซื้อห่อออโต้เมล ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก กร๊าก
ผมเพิ่งซื้อเครื่องปั๊มเงินมาครับ ปั๊มได้ทุกสกุลเงินทุกแบบด้วย

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เงินกระดาษตอนนี้ ไม่ค่อยใช้ ส่วนมากใช้ในประเทศที่ด้อยพัฒนานะครับ 

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ประเทศตอนก็นี้ไม่ค่อยมีแล้ว ยังแบ่งการปกครองเป็นประเทศกันเฉพาะดาวที่ด้อยพัฒนาครับ
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17