หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: 2030 อนาคตอันน่าตกใจ  (อ่าน 57307 ครั้ง)
นั่นพี่แอนเหรอครับ ได้ยินข่าวลือว่า ได้ลูกสาว นี่ครับ 

เห็นพ่อเด็กเค้าตามหาลูกเค้าอยู่

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แล้วเอ็งเป็นไงมั่งล่ะ ยังหาแฟนไม่ได้อีกเหรอ

ฉึก..

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฉึก..

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

อ่านก็มันแล้ว กร๊ากกกก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
แร๊งงงง  กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ทักษิน!!!

(เป็นคำด่าที่หยาบคายมากของสมัยนี้)

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 ezcommagazine 2030 แถม DVD 2 แผ่นมากับเล่ม อย่าลืมเรียกจากผู้ขายนะครับ

ฉบับนี้ บักต่วน เสนอ วิธีสร้างเครื่องเร่งอนุภาค ฉบับการ์ตูน  กร๊าก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
บนดาวอังคารตอนนี้หนาวมากเลยครับ  ฮือๆ~
เผาไฟปิ้งเนื้อโพนยางกันอยู่ อืมมมมห์

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ezcommagazine 2030 แถม DVD 2 แผ่นมากับเล่ม อย่าลืมเรียกจากผู้ขายนะครับ

ฉบับนี้ บักต่วน เสนอ วิธีสร้างเครื่องเร่งอนุภาค ฉบับการ์ตูน  กร๊าก

เป็น magazine ที่เชยที่สุดของปี 2030 เลยครับ ที่ยังแถมแผ่น DVD อยู่
ทำให้นึกถึง 20ปี ก่อน ที่มีหนังสือฉบับหนึ่งแถมแผ่นดิสก์ยังไงยังงั้นเลย

เดี๋ยวนี้ เค้าไม่ไรท์ข้อมูลใส่ซีดีกันแล้วครับ  เค้า จะเอาข้อมูลใส่ถึงพลาสติกแล้วมัดปากถุง

เดี๋ยวนี้ เค้าไม่ไรท์ข้อมูลใส่ซีดีกันแล้วครับ  เค้า จะเอาข้อมูลใส่ถึงพลาสติกแล้วมัดปากถุง

แล้วรอให้รถ ประจันบานสีเขียว มาเก็บไปเหรอครับ

สวัสดีค่ะ ตอนนี้มีนมผมยาว แล้วก็เฉาะแล้วนะคะ  อ๊าง~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
แหม ป้า...
 ชิ  ผ่านมา 30 ปี มีคนเป็นป้ากว่าหนูอีกค่ะ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ผ่านมาสามสิบปี พี่เจนกับพี่ติ๊กมีลูกรึยังอ่ะครับ น้องดำ

ไหว้

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 17