หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: 2030 อนาคตอันน่าตกใจ  (อ่าน 57338 ครั้ง)
ผมเป็นคนคิดค้นเครื่องรักษาโรคภูมิคุ้นกันบกพร่องกับมะเร็งเองครับ ใช้เวลาไม่ถึงอาทิตย์ก็เสร็จแล้ว เหนื่อยน้อยกว่ามูลค่าผลงานมาก เกรียน
ถ้าใครเป็นก็มาหาผมนะครับ เดี๋ยวให้ใช้เครื่องไม่เสียเงิน

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เคนว้อย ว่าง ๆ ก็มาดูโครงการที่ดวงจันทร์บ้างเดะ ทำคนเดียวเหนื่อยนะเนี่ย หมีโหด~

เห็นว่า แทบไม่ต่างจากเมื่อ 20ปีก่อน เลยครับ  น้องดำ

ตึ่งโป๊ะ!~
(ขออภัยที่ต้องตบมุขแบบโบราณ พอดีอยากได้ความรู้สึกเหมือนบอร์ดฟ้อนท์เมื่อ 20 ปีก่อน)

---------------------------------------------------------------------------------------------

แหม่เอ็มครับ...

20 ปีแล้ว

เรายังรับส่งมุขกันได้แบบเดิมเลยนะครับ

กร๊าก

You Want Me To Believe?, Then Sworn Through Swords...
บีืท ตึงโป๊ะเชยมาก เกรียน

สมัยนี้ต้อง

ตะลืมตืมตึ้งตุงตุ้งงุงงิ้งกระกริ่งกิ้งดิ้งด้องง้องแง้งวืบวืบ โป๊ะ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

ว่าแล้วก็นัดมีตติ้งกันดีกว่า
โหวตหน่อยครับว่าที่ไหนดี

1. หาดโคราช - ทะเลสวยครับ อ่าวลำตะคองมีป่าชายเลนเกิดใหม่
2. เกาะสุรินทร์ (หมายถึง จ.สุรินทร์ที่เป็นเกาะนะ) - ดำน้ำดูปราสาทหินแถวนั้นได้ด้วย
3. บ้านกรูด - อันนี้เดินทางนานหน่อยนะครับ ต้องขึ้นเรือข้ามฟากที่สังขละบุรี มีแค่วันละสองเที่ยว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หรือจะไปเที่ยวทะเล ดำน้ำดูปลาที่ลาดปลาเค้าก็สวยดีนะครับ  กรี๊ดดดดด
แบบนี้แหละ
ลาดปลาเค้า ได้ตั้งเป็รัฐอิศระแล้วนี่

ขอถามภรรเมียก่อนนะครับ...

พอดีตัดสินใจเองไม่ได้ว่าจะไปไหนดี เพราะต้องพาเมียไปด้วย

เดี๋ยวหาว่าหนีเที่ยว

ครั้นจะเลือกเลยว่าไปไหนดี เดี๋ยวเมียไม่ชอบ หูจะชาเอาครับ

ฮือๆ~

(หลายคนที่มีปัญหาแนวนี้คงเข้าใจนะครับ)

You Want Me To Believe?, Then Sworn Through Swords...
เมียคนที่เจ็ดน่ะนะ
ที่เคยเป็นผู้ชายน่ะนะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ผมว่าเราไป เกาะ กรุงเทพ กันดีกว่าครับ

ว่าแต่ว่า พวกเราอยู่ที่ไหนกันบ้างครับเนี่ย  

ส่วนผม สร้างบ้านหลังน้อยๆ อยู่ กับแฟนสาว 12 คน แถว นครเชียงราย  ครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตูสิยิ่งลำบาก ต้องขอทั้ง 38 เมีย อืมมมมห์
เดี๋ยวทำเรื่องก่อนนะ ทั้งน้องหมวย น้องเปิ้ล น้องจูน น้องหมิว น้องฝน น้อง...

//ตัดหน้า ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไปไม่ได้ เค้าติดอยู่นอกโลก ฮ่าๆ ฮือๆ

สมัยนี้ ผู้ชายเหลืออยู่แต่พวกเราใช่มั้ยครับ ดูเมียแต่ละคน  กร๊าก  

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เคนว้อย ว่าง ๆ ก็มาดูโครงการที่ดวงจันทร์บ้างเดะ ทำคนเดียวเหนื่อยนะเนี่ย หมีโหด~
เดี๋ยวหาลูกศิษย์ไปช่วยทำโครงการหน้าเด็ก จะไปเที่ยวน้ำตกนายอินทร์ (ชื่อเดิมไนแองการา)

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 17