หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: 2030 อนาคตอันน่าตกใจ  (อ่าน 57273 ครั้ง)
แล้ววันก่อนที่ทีมชาติไทยไปแข่งบอลโลกตกลงผลเป้นไงมั่งครับ

ชนะพม่า ลอยลำเข้ารอบครับ

แต่บอลกาแลกซี่จะเริ่มอีกไม่กี่วันอยู่แล้ว  อย่าไปดูมันเลยบอลโลก
ไม่ได้กลับมาที่นี่ซะนานเลยครับ พี่ๆสบายดีไหมครับ  ไหว้
ตอนนี้ผมทำอู่ซ่อมยานอวกาศอยู่ที่ เอธิโอเปียครับ
ตอนนี้หิมะกำลังตกด้วย หนาวมากๆ   กรี๊ดดดดด

ความรักอยู่ไหนน้าา....
มีใครได้ข่าวพี่เฟริน มั่ง    กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

กินรอบวง
ล่าสุดเห็นว่าเพิ่งไปอัพเดทเฟิร์มแวร์ตัวใหม่มาครับ  น้องดำ

คือ...

ทำไมตูคุ้นๆ กระจู๋นี้
เหมือนเคยมีคนตั้ง

คงไปคล้ายกับจู๋ 2020 น่ะครับ

ล่าสุดเห็นว่าเพิ่งไปอัพเดทเฟิร์มแวร์ตัวใหม่มาครับ  น้องดำ

ติดปืนกล แล้วก็ เปลี่ยนธาตุ ตัวใหม่ จากพาลาเดียมวงกลมเป็นสามเหลี่ยม โดยใช้ไอเดียจากพ่อที่ทิ้งไว้เมื่อยี่สิบปีก่อน

แล้วก็ได้ท่าไม้ตายใหม่ หมุนตัวยิงรอบทิศ ใช่มั้ยครับ  กรี๊ดดดดด

กินรอบวง
ตกข่าวอะ ตั้งหลายหน้าละเพิ่งมา ฮือๆ~
ประเทศไทยกลับมาโอเคแล้วเหรอคะ ไม่ได้ติดตามเท่าไหร่
พอดีไปนู่นมานี่แถวๆสวิสกับเยอรมันบ่อยๆ (ก็แหมติดฝรั่งเศสนี่นะ)
แต่ที่นี่โดยรวมก็โอเคนะ ถึงจะร้อนมากๆทุกวันก็เหอะ
ได้ข่าวว่าประเทศไทยหิมะตก คิดถึงวันวานของที่นี่จัง  ฮือๆ~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ว่าแต่ยักษ์ขี้เกียจจังเลยนะครับ
20 ปี ไม่เปลี่ยนหน้าตาเว็บเลย  เกรียน
ก็โดนสั่งปิดไงคะ
รู้แล้ว
มันให้ความรู้สึกเหมือนกระจู๋แก้ที่เคยเล่นกันเมื่อ เกือบๆ 30 ปีที่แล้วนี่เอง

ก็โดนสั่งปิดไงคะ

เห็นเน้นหลายที แสดงว่าเริ่มสมจริงขึ้นเรื่อยๆ สินะ ฮือๆ~

อ้อ ว่าแต่ตอนนี้ปู่เลย์กลับมาวาดเดชคัมภีร์ต่อรึยังครับ
เห็นวาดดองไว้นานละ (อันนี้คงไม่แปลกใจเท่าไหร่ กร๊าก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เพิ่งเห็นรูปรวมเผยผิวเก่าๆ ใน ฟบ (ฟอนต์บุค)
เดี๋ยวนี้ฝรั่งแถวบ้านเล่นกันเต็มเลย โกอินเตอร์จริงๆ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อย่าลืมมาเม้นเราในฮิ5 นะ เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 17