หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 17

ผู้เขียน หัวข้อ: 2030 อนาคตอันน่าตกใจ  (อ่าน 57278 ครั้ง)
ต๊ายยย สูงสุดคืนสู่สามัญเหรอตัว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เห็นเน้นหลายที แสดงว่าเริ่มสมจริงขึ้นเรื่อยๆ สินะ ฮือๆ~

อ้อ ว่าแต่ตอนนี้ปู่เลย์กลับมาวาดเดชคัมภีร์ต่อรึยังครับ
เห็นวาดดองไว้นานละ (อันนี้คงไม่แปลกใจเท่าไหร่ กร๊าก)

ยังไม่สึกเลยครับ
สงสัยเข้าทางธรรมไปแล้ว ไหว้

กุ๊ก กุ๊ก กรู้ว์~  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior

กุ๊ก กุ๊ก กรู้ว์~  กรี๊ดดดดด

อัพเดทเฟิร์มแวร์เสร็จแล้วใช่มั้ยครับ  ว้าววว

ได้ข่าวหลิ่นปิงขืนใจแพนด้าสาว จนตั้งท้อง เป็นก็อตซิปที่ป้ามดดำเอามาเล่าได้ทุกเช้าเลย

หลินปิงเป็นผู้หญิง โวย
ได้ข่าวว่าทำเรื่องแปลงเพศ หมีโหด~ (แถ)

เดี๋ยวนี้มันทำได้ขนาดนี้เลยหรอคะ โวย โวย โวย

พอดีมิ้นไปสร้างบ้านจัดสรรขายบนดาวศุกร์ เลยไม่ค่อยได้ติดตามข่าวสารเท่าไหร่ อ๊าง~
เดี๋ยวนี้ มันยังมีสิ่งปลูกสร้างที่เรียกว่าบ้านจัดสรร อยู่อีกเหรอครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อ้าว นึกว่าเดี๋ยวนี้ทุกคนอาศัยอยู่บนเกาะลอยฟ้า เพราะน้ำท่วมแผ่นดินหมดแล้วซะอีก

ที่ดาวศุกร์ค่ะ ลูกค้าบางคนอยากได้บ้านพักตากอากาศสไตล์วินเทจ ลันล้า
ไวน์สูตรเด็ดของป้าเช็ง ผ่าน อย. เตรียมจำหน่ายแล้วนะครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ดูซิวิธีการพูด ยังใช้ ศัพท์ ภาษาอังกฤษอยู่เหรอครับ เดี๋ยวนี้ ภาษาสากล เป็นภาษาจีน ซะส่วนใหญ่  
ผมบอกสหประชาชาติไว้แล้วนะ ว่า อย่าเพิ่งเปิดให้ใช้ ห้วงอวกาศ หลังจากเกิดวิกฤตการณ์ทางธรรมชาติไม่ถึง 5 ปี
คนที่ข้ามไปอยุ่ดาวอื่นเอาแต่วัฒนธรรมที่ล้าสมัยติดตัวไปด้วย ไม่อัพเดท อะไรปัจจุบันซะเลย นี่แหละน้า
สาเหตุของ ระยะห่างระหว่างชนชั้นถึงได้สูง

พี่กรี ผมอยู่ที่โลก เขาใช้ภาษาไทยกันครับ น้องดำ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ผ่านไป 20 ปี

ตอนนี้มีเซ็นทรัลเวิลด์ ตั้งในกรุงเทพ ครบ 20 สาขาละ

แว่วว่าสร้างไว้ เผื่อโดนเผาตรงไหนได้ย้ายไปขายอีกที่

(มุขนี้จะผ่านไหมวะ..  กร๊าก)

You Want Me To Believe?, Then Sworn Through Swords...
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 17