หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: แจกเดรสฟรีจากร้าน Nalinfa จ้า  (อ่าน 3518 ครั้ง)
ตอนนี้ร้าน Nalinfa มีเดรสฟรีสวยๆ มาแจก
ใครสนใจ จิ้มไปได่้เลย http://www.facebook.com/nalinfa
(ไปช่วยกันเล่นหน่อยนะคะ) กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ส.ค. 2010, 00:42 น. โดย โบว์ » บันทึกการเข้า

สีหวานมวากกกก  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
อย่าลืมไปเป็นหน้าม้านะตัว เกย์ออก

หนูอยากได้ทุกชุด แต่หนูมั่นใจว่าหนูยัดไม่ลงซักชุด  ฮือๆ~ ฮือๆ~

ฮ่าๆ ฮือๆ
โปรโมทละครับ  เกย์ออก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
กด share ตรงไหนเหรอคะ จะเรียกหน้าม้ามาเม้น กรี๊ดดดดด
เดี๋ยวไปเป็นหน้าม้าให้  เกย์ออก

กด share ตรงไหนเหรอคะ จะเรียกหน้าม้ามาเม้น กรี๊ดดดดด

ต้องกดไปที่ หน้าข้อมูลส่วนตัวป่ะ (ถามเดือน) หมีโหด~

อยากได้  บ้าง  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 เกรียน

รับจ้างเม้น เม้นละสิบบาทค่ะ หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: [1]