หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้วันเกิดพี่ติ๊ก  (อ่าน 9508 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิด เกย์ออก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่ติ๊ก

มีความสุขมากๆ นะคะ ยิ้มน่ารัก
เย่  เจ๋ง
สุขโขๆๆ

สุขสันต์วันเกิดครับ ลันล้า

สวัสดีวันเกิดคร้าบ มีความสุขมั่กๆ อ๊าง~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
สุขสันต์วันเกิดครับ มีความสุขนะครับ  อ๊าง~

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
สุขสันต์วันเกิดนะครับ  กรี๊ดดดดด

....(= - =")..   .3dsMax  .  ..(๐ Q")<<<<<..
Happy Birth Day คร้าบบบบ  ลันล้า

อืมมม...
สมหวังนะคะ เกย์ออก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไหว้

ก่อนหน้านี้เข้าใจผิดเรื่องอายุของพี่ติ๊กมาตลอด
ตอนนี้เข้าใจแล้วครับ เข้าใจแล้วครับ เข้าใจแล้วครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 น้องดำ
สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่ติ๊ก  ยิ้มน่ารัก

ขอให้สุขภาพแข็งแรง สมหวัง เป็นที่รักยิ่งของคนรอบข้าง
มีสิ่งดีๆเข้ามาในชีวิต ร่ำรวยทั้งเงินทองและความสุขมากๆๆๆ
ให้พี่เจนดูแลพี่ติ๊กดีๆ พาไปทานของอร่อยอย่างไม่ขาด  อ๊าง~

สิ่งไหนที่ดีก็ขอให้ดีๆๆๆๆ ยิ่งขึ้นไปอีกนะคะ

เกย์ออก

อันบัน ♥
สวัสดีวันเกิดครับ  หยี

สุขสันต์ทุกวันๆ นะครับ  ไหว้

สุขสันต์วันเกิดอีกครั้งค่ะม๊า  ยิ้มน่ารัก

รักมะม๊านะคะ  ยิ้มน่ารัก เกย์ออก

หยี หยี หยี หยี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ส.ค. 2010, 07:16 น. โดย ☼ เกศซิล่า ☼ » บันทึกการเข้า

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
พี่เกศศศศศศ   กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

HBD ค่ะพี่ติ๊ก

แวะไปอวยพรใน FB มาแล้ว ในนี้อีกทีละกัน

คิดสิ่งใดขอให้สมความปรารถนาค่ะ มีน้องไวๆนะคะพี่  อ๊าง~
หน้า: [1] 2 3 4