หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: 4 ต.ค. พี่เจนและน้องตูน เกิด ^^  (อ่าน 7232 ครั้ง)
HBD พี่เจนและน้องตูน
ร่มเย็นเป็นสุขทั้งกายและใจนะคะ กรี๊ดดดดด

คืนนี้ฉลองครบรอบแต่งงานกันนะคะที่รัก
ใครอยากร่วมฉลอง เจอกันที่ BATTLE.NET นะจ๊ะ  กร๊าก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ฉลองด้วยสตาร์คาร์ฟ  กร๊าก
สุขสันต์วันเกิดครับพี่เจน

แล้วก็สุขสันต์วันเกิด น้องตูน ด้วยจ้ะ  เกย์ออก
สุขสันต์วันเกิดครับ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ร้านอะไรชื่อ Battle.net  ไม่ล่ะ

สุขสันต์ทั้งวันเกิดน้องเจนภพ และน้องตูน
สุขสันต์ทั้งวันครบรอบฯ​ เจนกับติ๊กนะค๊า
ร้านอะไรชื่อ Battle.net  ไม่ล่ะ

สงสัยอยู่ 3วิฯ  กร๊าก

สวัสดีวันเกิดครับ ทั้งคู่เลย  ลันล้า

กรี๊ดดดดด สสวกพี่เจน
ขอบคุณพี่ติ๊กสำหรับขนมจีนอร่อยๆ
และขนมจีบสะเด็ดสะเด่า  กรี๊ดดดดด
สสวก เกย์ออก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
สสวก.ทั้งสองพี่ค่ะ กรี๊ดดดดด

ขอบคุณทุกๆ คนครับ  เกย์ออก
แฮปปี้เบิร์ธเดย์นะครับ

กินรอบวง
สุขสันต์วันเกิด
สุขภาพแข็งแรง สุขสมหวังค่า  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior

ร้านที่คุณก็รู้ดีว่าคือร้านอะไร  เกย์แอบปิ๊ง

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
สุขสันต์วันเกิดครับ ยิ้มน่ารัก
ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆ

Reading Learning & Sharing
สสวก ครับ ขอให้หล่อ ขอให้รวย ขอให้เมียสวยขึ้นทุกวัน หยี

กาก
สวัสดีวันเกิด เถิดพี่เจนตูน
ให้สมบูรณ์พูนผลทุกสิ่งอย่าง
ให้ได้สุขได้แซบแถมสำราญ
อายุนานยืนยงจงเจริญ....

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: [1] 2