หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถามมา เคนตอบ  (อ่าน 7372 ครั้ง)
ไหว้

ขอโทษครับ ไม่คิดว่าพี่จะมาจริงๆ ไหว้
(ซวยแล้วสหาย)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มังกือดำ กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สวัสดีครับน้อง oRn (หมายเลข3สินะ) และขออภัยในความไม่สะดวกเมื่อครู่ด้วยที่ทำเว็บล่มไป บังเอิญกดชุดคำสั่งผิด

โอ้ว พี่มังกร หวัดดีครับ  ไหว้

กาก
สวัสดีครับน้อง oRn (หมายเลข3สินะ) และขออภัยในความไม่สะดวกเมื่อครู่ด้วยที่ทำเว็บล่มไป บังเอิญกดชุดคำสั่งผิด
ไหว้ ไหว้ ไหว้
ขอคารวะท่านมังกรดำ
นานๆเข้ามาที คิดถึงพี่มังกรจัง  ไหว้

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

เว็บล่มเหรอ ไม่เห็นจะฮู้เฮื่อง  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

สวัสดีค่ะพี่  ไหว้

มีเรื่องให้หลังไมค์เยอะเลยค่ะ...

อันบัน ♥
เว็บล่มเหรอ ไม่เห็นจะฮู้เฮื่อง  หมีโหด~
หมีโหด~ หมีอีกแล้ว

ไม่เจอกันตั้งนานนะคะพี่มังกร ไหว้

http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,2048.0.html

อ่านด้วย
และบอกไว้อีกอย่าง กรุณาอย่าทำตัวไม่จริงใจ มันน่ารำคาญ

พี่มังกรรรร ร  ไหว้ ไหว้ ไหว้

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
โอ้วววว พี่มังกรออกมาแตกฟอง

ชาบูๆ

ข้าน้อยขอคาระวะ ไหว้
หน้า: 1 [2]