หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋คืนสู่เหย้า  (อ่าน 11864 ครั้ง)
เกรียนมาเอง  ฮี่...
ิคุณคิดว่าผมคืออะไร?
อะไรของพี่?
ทางที่ดี ให้มังกรดำมาคุยกับผมดีกว่า
แล้วผมก็ไม่ใช่อะไรทั้งนั้น จะให้เอาอะไรยืนยัน

แล้วคุณคิดว่าคุณคือใคร ที่จะให้ท่านมังกรดำ ลดตัวมาคุยด้วย

(ไม่เคยเห็นท่านมังกรดำ เจรจาอะไรเลย สาปตู้มเดียวยันโคตรเหง้า  (เหงื่อแตกพลั่ก))
 ไหว้

กินรอบวง
เปิดเผยตัวตนจริงๆ ไม่อยากหรอกครับน้อง ไม่ต้องปิดบังหรอก
เชื่อเถอะว่าสังคมที่นี่น่ารัก และมีเพื่อนๆ ให้ได้คบหาเก่งๆ ทั้งนั้น
อยากที่จะปกปิดตัวเอง น้องก็จะไม่รู้จักโลกที่มันกว้างกว่าในสมองของตัวเองนะ

อยากให้เปิดเผยตัวตนจริงๆ น่ะครับ
ว่าตัวเราเป็นยังไง เพื่อนๆ ที่นี่พร้อมต้อนรับเสมอ
รวมทั้งผมด้วยนั่นล่ะ

ยกเว้นเสียแต่น้องจะเหี้ยจริงๆ น่ะครับ
ที่นี่ถึงจะไม่รับ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo

กาก...ขี้
น่าสงสารว่ะ
เพื่อนแถวบ้านไม่คบก็มาเกรียนในเน็ตให้คนอื่นเค้าเกลียดอีก กร๊าก

สงสัยชีวิตมีปมด้อย กร๊าก กร๊าก

สงสัยพ่อแม่ไม่รัก
เอ๊ะหรือว่าจริงๆ แล้วอยู่ในสถานสงเคราะห์วะ
นานๆ จะได้เล่นเน็ตที เพราะทำดีให้เจ้าหน้าที่เห็นใจ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
เอาไรมาก็แค่เด็ก กากๆเกรียนๆขากตุ๋ย  อ๊าง~

เนอะ แค่เด็กหัวเกรียน ทำตัวกากๆ พิมพ์อะไรมาก็ไม่รู้เรื่อง โชว์โง่ไปทั่ว อืมมมมห์
สมัครใหม่โพสอะไรก็ได้ง่ายจะตาย  น้องดำ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
วันนี้พี่มังกรสั่งให้เว็บล่มอีกรึป่าวคะ?
หน้า: 1 2 [3]