หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมทีมสู้ศึกเดอะช๊อกเอฟเอ็ม  (อ่าน 42036 ครั้ง)

ขอรายละเอียดด้วยค่า

อันบัน ♥
เพิ่งเห็นกระจู๋นี้
จัดมาเลยครับพี่กรี  กรี๊ดดดดด

ตัวคนเดียว :]
รายละอียดคือ ให้ทุกคนเตรียมซองไวไว มา ให้มากที่สุดครับ เดี๋ยว
จะโทรไป สมัครลงแข่ง กับเขา แข่งแบบจริงจังเลยครับ แพ้ไม่เป็นไร
เพราะถ้าแพ้ ก็คือเล่นแค่ครั้งเดียว คัดออกจบ ฮ่าๆ

เขารับ 16 ทีม เดี๋ยวจะโทรไปสมัคร เลย ถ้าเราพร้อม  กร๊าก

ส่วนถ้าใครไม่เห็นด้วย ว่า ไม่ไหว อย่างไง มาลองปรึกษากันนะ

เพราะที่อยาก สมัครเล่นแบบจริงจังเพราะ นัดกันแบบกระชับมิตรแล้วไม่ค่อยมีคนมา
อยากจะจุดประกายด้วยอะไรที่จริงจัง ซักครั้งหนึ่ง  หมีโหด~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ก.พ. 2011, 14:31 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
รายการนี้ ชนะได้เงินรางวัล อะไรด้วยใช่มะ
ใช่ครับใช่ รู้สึกจะได้ หมื่นห้ามั้ง   แต่จุดประสงค์คือ
อยากใช้รายการนี้เพื่อรวมกันอีกซักครั้ง แบบเตะจริงเดือนมีนา
เราอาจจะต้องนัดซ้อมกัน ด้วย  แต่ถึงอย่างไง ก็อยากให้คงคอนเซปต์เล่นสนุกอะนะครับ
แต่ อยากใช้รายการนี้เพื่อเรียกรวม fst

ต้องรวบรวมซองไวไว นะครับ  ช่วยเอาซองมาให้หน่อยน้า
เดี่ยว ขอแต่งตั้งเจ้าหน้าที่รวบรวมเอกสารดีกว่า ช่วยกันหน่อยน้า  กรี๊ดดดดด

ว่าแต่ร้านข้าวต้มผีมันอยุ่ตรงไหนหว่า  หมีโหด~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ก.พ. 2011, 14:50 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เรียบด่วน แถวๆ cdc อะไรเทือกนั้น

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ใครก็ได้แถวนั้น หาโอกาสไปนั่งกินหน่อยนะครับ ถ้าข้าวต้มไม่อร่อยเราจะไม่สมัคร  หมีโหด~

นี่เขาเตะกันหลังเที่ยงคืนใช่ไหมครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เตะกับผี  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ไปนั่งฟังพี่ป๋องเล่าเรื่องผีละกัน  กร๊าก

// ปล ถ้าสนใจอย่างไงรีบมาแจ้งความจำนงนะครับ
ผมจะเอาเอกสารแค่นักเตะสิบคน แต่จะไปแสดงศักยภาพกองเชียร์  คริคริ

แต่ต้องรีบแล้วละ เดี่ยวเต็มก่อน กำหนดไม่เกินพุธหน้าละกัน ใครสนใจ
เตรียมเอกสารไว้นะ เดี่ยวจะวานใครซักคนหนึ่งที่มีแฟ๊ก เป็นคนรวบรวมเอกสาร 

ส่วนใครมซองไวไว จะมาร่วมสมทบ  เอาไปทิ้งไว้บ้านพี่แอนนะครับ  กร๊าก   เดี๋ยวผมไปเอา  เจ๋ง

ครึ่งหลังเตะๆ ไป
นับแล้วคนในทีมโผล่มาเกินนี่ฮาเลยนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โหย
จะได้มีเรื่องโทรไปเล่าในรายการไง กรี๊ดดดดด

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ใช่ครับใช่ รู้สึกจะได้ หมื่นห้ามั้ง   แต่จุดประสงค์คือ
อยากใช้รายการนี้เพื่อรวมกันอีกซักครั้ง แบบเตะจริงเดือนมีนา
เราอาจจะต้องนัดซ้อมกัน ด้วย  แต่ถึงอย่างไง ก็อยากให้คงคอนเซปต์เล่นสนุกอะนะครับ
แต่ อยากใช้รายการนี้เพื่อเรียกรวม fst

ต้องรวบรวมซองไวไว นะครับ  ช่วยเอาซองมาให้หน่อยน้า
เดี่ยว ขอแต่งตั้งเจ้าหน้าที่รวบรวมเอกสารดีกว่า ช่วยกันหน่อยน้า  กรี๊ดดดดด

ว่าแต่ร้านข้าวต้มผีมันอยุ่ตรงไหนหว่า  หมีโหด~

ถ้ามีพวกเงินรางวัล ระวังพวกเดินสายเตะ พวกนั้นนะ
ทางที่ดี หาแบบ friendly match ดีกว่ามั้ยอะ
ถ้ามีพวกเงินรางวัล ระวังพวกเดินสายเตะ พวกนั้นนะ
ทางที่ดี หาแบบ friendly match ดีกว่ามั้ยอะ

เพราะ friendly match ไม่เคยสำเร็จซักที !~~  
แต่ ก่อนหน้าจะถึงเวลาเตะรายการนี้เราอาจจะ มี friendly match
ที่ทุกคนกระเหี้ยนกระหือรือหลายแม๊ตซ์เลยก็ได้นะครับ  กรี๊ดดดดด

ปล. การแข่งรายการนี้  เป็นแบบ น๊อคเอาต์  ซึ่งผมคิดว่า เอาจริงๆ
ก็คือ ถ้าเราแพ้ก็คงได้เตะแค่ครั้งเดียว นั่นละ แต่ที่ตั้งเป้าไว้ คือการอุ่นเครื่อง นี่แหละ  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ก.พ. 2011, 15:59 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

สนามใหญ่ หรือเล็กอ่ะครับ

ตัวคนเดียว :]
เล็กครับ เล่น 6 คน

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7