หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมทีมสู้ศึกเดอะช๊อกเอฟเอ็ม  (อ่าน 42042 ครั้ง)
เดี๋ยวช่วยสมทบซองมาม่า
เอาจริงใช่ไหมครับ ผมเริ่มเก็บวันนี้น่าจะช่วยเสริมได้สัก 50 ซอง

I ROCK , THEREFORE I AM

ตกลงได้ทั้งซองไวไวและมาม่าใช่ไหมคะ?

อันบัน ♥
ไวไว  อย่างเดียวนะครับ  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เขาจะเอาไวไว นี่เอาคู่แข่งมาเลยเรอะ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ร้านข้าวต้มผี น้องกวางเพิ่งไปมานี่นา
(อ่านมาจากโลกชมพู)

วันนี้พึ่งจัดมา 4 ซอง
สมัครเป็นนักเตะหนึ่งคน  หมีโหด~/
บ้านใครมีแฟ๊กบ้างครับ...............รบกวน ให้รวบรวมเอกสาร นักเตะให้หน่อย

มีคนลงชื่อเป็นนักเตะ เดี่ยวผมจะ รวบรวมรายชื่อไว้หน้าแรกนะครับ
       เตรียมสำเนาเอกสารบัตรประชาชนไว้นะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อัพเดทรายชื่อ นักเตะที่ สมัครเข้ามา  (สมัครหรือเปล่าไม่รุ้ กลับมายืนยันด้วยก็ดีครับ  กรี๊ดดดดด)

นักเตะ

1. จักรี
 2.พี่ระจัน
 3. พี่ศักดิ์
 4. พี่บิ๊ก
 5. น้องบิ๊ก
 6. เจี้ยม
 7. แสนชื่น
 8. ตั้ง

เหลืออีก 2 คนนะครับ  เร่ เข้ามาเด้อ!~~

ยืนยันครับ กรี๊ดดดดด

ขอเบอร์แฟกด้วยนะครับ
จะสำเนาบัตรเหลืองใบใหญ่ๆไปให้  :5805:

ตัวคนเดียว :]
หาโกลด้วยเน้อ
 :27:รวมกันเฉพาะกิตป่าวเนี่ย
ทำไมผมกดมาหน้า 3 เลย 

กำลังโหลดข้อมูล .....
ไว้จะช่วยรวบรวมซองจ้ะ

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ขอบคุณครับ  เกย์ออก

ส่วนนักเตะเราจะรวบรวมให้มากกว่า 10 คนนะครับ แต่ เวลาส่งเอกสาร เอาสิบคน

ส่วนคนที่เกินมา เดี่ยวเราจะจับเป็นทีมงานต่างหาก ถ้าเกินจริงๆ เดี่ยวผม เสียสละ มานั่ง แท่นโคช เอง  คริคริ

มากันเยอะๆนะครับ  เดี่ยวจะจัด รอบอุ่นเครื่อง คัดตำแหน่ง วางตำแหน่ง ซ้อมทักษะ

แป๊ะยิ้ม เดี๋ยวร่วมซ้อมด้วย (สำรองได้ 5นาที)

กำลังโหลดข้อมูล .....
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7