หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมทีมสู้ศึกเดอะช๊อกเอฟเอ็ม  (อ่าน 42039 ครั้ง)
ระดมทุน ซองไวไวด้วยนะครับ  ช่วยกันกระจ่ายข่าวด้วยนะครับ ฮ่าๆ ช่วยกันๆ 200 ซอง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
บักเจี้ยมมาเตะได้ละรึ

กำลังโหลดข้อมูล .....
ได้ละจ้ะ
หาตังค์ซื้อสตั๊ดใหม่อยู่จ้ะ ฮือๆ~

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
แล้วสตั๊ดกัปตัน กับ บิ๊ก นี่คู่เดิมมั้ยครับ  แป๊ะยิ้ม

กรี๊ดดดดด  ยัง  เอือม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ถอยใหม่ได้แล้ว   อี๋~
ผมซื้อใหม่นานแล้วครับ จนตอนนี้มันจะเรียกว่าเก่าได้แล้วละครับ

รายละเอียดละกัปตัน  เห็นมีลางานด้วยเหรอ  ไอ้มืดหมี

ตามลุงบั๊กมาเป็นโกลด่วนเลย

ใครก็ได้ ส่ง จมล. ไปกวนแกให้ที  กรี๊ดดดดด

ทีนี้ๆ เดี่ยวจะนัดให้เอาเอกสาร มารวมกัน พร้อมวันซ้อมเลยดีกว่า

ปล. บักตั้ง  สนาม ม. กษตร ให้ใช้สนามฟรีมั้ย อ่ะ

ภายในอาทิตย์หน้าเลยดีมั้ย จะได้เอาไปยื่นที่ร้านข้าวต้มทีเดียว

อยากรู้วันที่แน่นอนอ่ะครับ จักรี
กำลังจะไปสอยรองเท้าใหม่พอดี

สนามใหญ่ ไม่ฟรี

แต่ เตะกันเองขำๆ ข้างสนาม แบบโกลด์หนู  เตะเล่น อะ ได้

ซ้อมจริงจังขนาดนี้ ผมว่าคงต้อง เช่าสนามแล้วหละครับ

กินรอบวง
ชูใจไปด้วยจร้า  เจ๋ง

콧대가 당신을 사랑
ช่วงนี้ชูใจมันฟิตจัด ซ้อมทุกวัน
ดูในรูปเสื้อเขียวๆนั่นดิ   (แจ๋ว แจ๋ว)

เดี๋ยวจะช่วยสะสมฮะ เตะเมื่อไหร่จะไปดู

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
ช่วงนี้ชูใจมันฟิตจัด ซ้อมทุกวัน
ดูในรูปเสื้อเขียวๆนั่นดิ   (แจ๋ว แจ๋ว)

นั่นตบยุงแล้ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7