หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะแนวสาวกใหม่&เวลคั้มแบ็คสาวกเก่า  (อ่าน 53558 ครั้ง)
Auto ครับ เพราะแต่ละคนให้แสงไม่เหมือนกัน  น้องดำ

ใช่ที่ไหนเล่า  โวย

ว่าแต่ WB คืออะไรอ่ะ  น้องดำเหงื่อตก

เวรกรรม บั๊ก  น้องดำ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
นึกว่า Warner Bros.  น้องดำ

เวลคั้มแบ็ค
อ้าวนึกว่าเค้าใช้กันเกลื่อน
แก้ก่อนๆ

แอบรู้สึกว่า
เล่นฟอนต์ละไม่ค่อยกล้าถามชื่อแฮะ
เจอบ่อยๆ คุ้นมาก แต่ไม่รู้ชื่อไร
กับพอไม่รู้จักแล้ว
ก็เลยพาลไม่ค่อยคุยเสียเลย
ไม่รู้ไอ้วัฒนธรรมนี่ส่วนตัวของฟอนต์นี้
เราไปเอามาจากไหนกันเนาะ

เอาวะ
ชื่อแรกเลยที่คิดออก

veryhappy

เดี๋ยวไปจดก่อน มีหลายชื่อ
สวัสดีครับสาวกใหม่ สวัสดีครับสาวกเก่า
ตูชื่อเล่นชื่อฟิ้งซ์นะครับ เรียกสฟิ้งซ์ก็ได้ครับ

อ้วน เตี้ย แว่น ลงพุง หน้าบาน ผมบาง คางเป็นชั้น มีเมียแล้ว

มีอะไรถามได้ครับ ตอบได้ ไม่ได้-ไม่ตอบอีกเรื่องนึง ฮิ้ววว

มารู้จักกันไว้ดีกว่าครับ กรี๊ดดดดด

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
บอสครับ ผมเกรียนครับ งุงิ

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대

ผมซับมิดงับ  หื่น

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โอดำครับจริงๆผมอายุมากกว่าเจ้าแแอนนนน แค่ปีเดียวเองนะ
ไม่ได้แก่มากอย่างที่คิดหรอก  อืมมมมห์

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
โอดำหายไปนานเลยอะ  กรี๊ดดดดด

สาวกจอมซุ่ม แอบโผล่มาทักทายครับ ชื่อนัดครับ หยี

Somewhere over the rainbow.
แค่ลาพักร้อนไปปีนึง เปลี่ยนชีวิตการทำงานนั่งโต๊ะ เป็นเร่ร่อนสักพัก
แต่ตอนนี้กลับมานั่งโต๊ะเหมือนเดิม เลยได้เข้ามามากขึ้นน่ะครับ  กร๊าก

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
มาริโก้ เมาเร่อ ฮะ  หยี

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เวลคั้มแบ็ค
อ้าวนึกว่าเค้าใช้กันเกลื่อน
แก้ก่อนๆ

แอบรู้สึกว่า
เล่นฟอนต์ละไม่ค่อยกล้าถามชื่อแฮะ
เจอบ่อยๆ คุ้นมาก แต่ไม่รู้ชื่อไร
กับพอไม่รู้จักแล้ว
ก็เลยพาลไม่ค่อยคุยเสียเลย
ไม่รู้ไอ้วัฒนธรรมนี่ส่วนตัวของฟอนต์นี้
เราไปเอามาจากไหนกันเนาะ

เอาวะ
ชื่อแรกเลยที่คิดออก

veryhappy

เดี๋ยวไปจดก่อน มีหลายชื่อ

veryhappy คือ นัท แสนชื่น ,ไอ้ชื่น ,นัท ครับ

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
ชื่อ ปิค ครับ รายงานตัวครับ

ยามเฝ้าเว็บไซต์
http://th.superbook.cbn.com/
เบียร์ครับ แป๊ะยิ้ม

แอบอ่านมากกว่า นานๆ โพสต์ทีครับ เกย์ออก
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 19