หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะแนวสาวกใหม่&เวลคั้มแบ็คสาวกเก่า  (อ่าน 53553 ครั้ง)
หวัดดีคร่ะ  หยี
นังเร่ หยี ผลุบๆ โผล่ๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ก็อบเลยแล้วกัน
เกรียนส์ กร๊าก

สวัสดีน้องโบจ้าาา

ช่วงหัวเลี้ยวหัวตอนี่เป็นไงนะ  กร๊าก
สวัสดีน้องโบจ้าาา

สวัสดีค่ะ   ปลื้ม

Ipad ibaaaaa!!!!!!!!
ว๊าย เฮียเร่แวะเข้ามาด้วย 55

จานวีเป็นไงมั่ง สบายดีไหม เรียนไรอยู่ กรี๊ดดดดด
สบายดีค่ะ วีเพิ่งเรียนจบ กำลังตัดสินอนาคตตัวเองอยู่ว่าจะเรียนหมอหรือวิศวะดีค่ะ  ฮือๆ~ (ถ้าติดหมอ)
แมคโดดสอบหมอแหละ ฮ่าๆ ฮือๆ
ไม่ได้อ่านเลย คงทำไม่ได้ เลยไม่ได้สอบ
ก็อบเลยแล้วกัน

ไอ้มักง่าย กร๊าก
แมคแกบ้าไปละ โวย

สาวกยุควัยใสกลับมาแล้ว เย้ๆ (แต่ตอนนี้ก็เลยวัยใสกันไปแล้วอะนะ ๕๕) กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เหรือผมอยู่คนนุงงัฟ  เศร้า

เรียนวิศวะกันเลย  แหยะ

อย่าเรียนไม่จบแบบบางคนละกัน  แหยะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ก.พ. 2011, 14:07 น. โดย ♫ phil_wc ♫ » บันทึกการเข้า

สวัสดีครับ
ชื่อแทนครับ
อย่าเรียนไม่จบแบบบางคนละกัน  แหยะ

จับตบเลย  เกรียน

ตบเลยคุณขา  เกรียน

หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19