หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะแนวสาวกใหม่&เวลคั้มแบ็คสาวกเก่า  (อ่าน 53541 ครั้ง)
เผลออะไร  หื่น

Las Noches Rubicundior
เผลอหลับไง หื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ชื่อนัดครับ กรี๊ดดดดด
เพื่อนเรียกนัดโอ หลายครั้งเป็นนัตตี้ นัดจัง บางทีก็ไอ้นัดครับ กรี๊ดดดดด

กรี๊ดเฟ คิดถึง
หายไปนานเลย  กรี๊ดดดดด
ชื่อปริ๊นซ์ครับ เพศชาย 

แต่ส่วนมากคนเรียกอีปริ๊นซ์ กะ นังปริ๊นซ์

ฮ่าๆ ฮือๆ

You Want Me To Believe?, Then Sworn Through Swords...
แล้วก็เหลือบไปดูอวตารประกอบ  อู้ย..

จนบัดนี้ตูก็ไม่เชื่อว่าปรินซ์เป็นผู้ชายนะ
เพิ่งเห็น

ฟิวครับ น่าจะยังถือว่าเป็นสาวกใหม่อยู่มั้ง

ชื่อเล่นโบว์ค่ะ เป็นเมียยักษ์
นิสัยเสีย ขี้หงุดหงิด ขี้โมโห ขี้รำคาญสุดๆ ใครอย่ามาทำให้หงุดหงิดจะโดนเหวี่ยง
อ้อ ไม่ตอ้งกลัว เพราะเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้ปั่นบอร์ด อ่านไม่ครบ เลยไม่รู้จะไปเหวี่ยงตรงไหน กร๊าก

ปล.ขี้หึงฉิบหายเลยค่ะ ไม่ชอบให้ผู้หญิงที่ไม่ใช่ประเภทไอ้ปุก พี่ติ๊ก พี่หน่อย หมี ตั๊กเดือน
เข้าใกล้สามีเกิน 1 เมตร ถ้าใครรู้ตัวว่าชอบมาเจ๊าะแจ๊ะสามีชั้นก็ระวังตัวไว้นะ หมีโหด~

ดีนะเอไม่โดนจัดอยู่ในนั้น  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
งั้นแล้วไป เกรียน

กร๊าก ควรจะดีใจไหม ที่อยู่ในกลุ่มของแปลกเนี่ย
จนบัดนี้ตูก็ไม่เชื่อว่าปรินซ์เป็นผู้ชายนะ

เชื่อกันเถอะก๊าบบบบ

ไอ้แซวกันไปแซวกันมานี่มันเพื่อความบันเทิงล้วนๆ ฮ่าๆ ฮือๆ

(มีการตามไปแซวถึงเฟสบุ๊กอีก หมดกันนนน)

You Want Me To Believe?, Then Sworn Through Swords...

ตัวเองยังไม่ค่อยจะเชื่อตัวเองเลย  น้องดำ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เก๊าเชื่อนะ  อ๊าก ฮือๆ

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 19