หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะแนวสาวกใหม่&เวลคั้มแบ็คสาวกเก่า  (อ่าน 53493 ครั้ง)
เอ๋อไปเลยใช่ไหม พี่น้อง
มาเริ่มเล่นในบอร์ดฟอนต์ทั้งที
ถึงกับงงกับระบบการเล่นที่เยอะแยะงุงิ
ไม่รู้จะเริ่มตรงไหนก่อนดี เจ้าที่เจ้าทางก็เยอะเหลือเกิน

บอกตามตรงเลย ที่นี่ ไม่ค่อยจะเหมือนชาวบ้านเค้า
แค่กระทู้เราก็เรียกมันว่ากระจู๋แล้ว
แถมยังมีศัพท์อีกมากมายที่ภายในโค่ดๆ
เช่น ร่มไทร เอ้ยย ละโว้
แถมเรายังไม่โพสต์ซ้ำอีกต่างหาก
ทุกอย่างแบ่งเป็นหมวดหมู่ เป็นที่เป็นทาง
ก็เลยแอบเข้าใจว่าคงหลงกันไปตามๆกัน

แต่ก็ไม่ได้แปลว่า เราไม่ใจดีและไม่ต้อนรับนะจ๊ะ
อยากรู้อะไร ถามมา พวกพี่จะตอบให้
พูดตามตรง แค่คนเก่าๆนี่ยังรู้จักกันไม่หมดเลย
หรือสาวกดึกดำบรรพ์ หายไปนาน อยากจะกลับมา
แต่ไม่รู้จะเริ่มตรงไหนดี คัมม่อน แหมน มาที่นี่โลด
มาละลายน้ำแข็งกันอีกรอบ ไม่น่าสายไปนะเนี่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ก.พ. 2011, 06:59 น. โดย ChubbyPook » บันทึกการเข้า
 เจ๋ง มาแนะนำตัวกันใหม่ครับจะได้ไม่ต้องเกร็ง
 กรี๊ดดดดด จำนานาได้มั้ย

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
นานา วันพีซปะ  กร๊าก
จริงๆมาอยู่นี่เจอเล่มพิเศษ gold ด้วย แต่เขียนเป็นฝรั่งเศส  ขี้เกียจอ่าน  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
รายงานตัวฮะ บุ๊คฮะ กรี๊ดดดดด

โอ้ว เจ๋งไปเลย น้องแอ้มารายงานตัวแล้วค่ะ  ลันล้า

เค้าชื่อปาล์มนะ  กรี๊ดดดดด
คุณชาย หรือ ชายคลอง ครับ คนเดียวกันนั่นแล คุ้นชื่อไหนเรียกชื่อนั้นนะครับ  ปลื้ม

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สวัสดีครับ มิ้มครับ หรือหลายคนเรียกเอ็ม และบางคนเรียก เอ็มิ้ม  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ก.พ. 2011, 16:03 น. โดย iMyM » บันทึกการเข้า

ครับ ใช่แล้ว แล้วเอ็มหรือมิ้มนึกว่าใครหละ กร๊าก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ไม่รู้ คิดอยู่ว่าใคร  ฮ่าๆ ฮือๆ

เบิร์ด ครับ มารายงานตัวครับผม

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
แล้ว white balance สาวกเก่านี่ต้องเลือกแสงแบบไหนอะครับ

เอ บวกสามสต๊อบ ครับ  น้องดำ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 19