หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: (ปรึกษาครับ) Crayola  (อ่าน 3223 ครั้ง)
คือจะซื้อชอล์คของเครโยลาให้เป็นของขวัญน้องครับ แต่ทีนี้
  • ไม่รู้จะหาซื้อที่ไหน (แคตตาล็อก Toys R Us ในเว็บบอกไม่มี
  • Online Store ของมันไม่มีบริการ Shipping มาไทย เอือม
อยากทราบว่า
  • ถ้าอยากซื้อกับทางร้านจะซื้อได้ที่ไหน
  • ที่ Amazon มันมีขาย ไม่ทราบว่าค่าส่งแพงไหม (เคยซื้อ Wiimote ผ่านเว็บนี้พบว่าค่าส่งแพงกว่าวีโมต  ฮ่าๆ ฮือๆ )

ขอบคุณนะครับ ไหว้
ยี่ห้อนี้ที่ B2S มีค่ะ ห้างยิ่งใหญ่เหมือนของจะยิ่งเยอะนะ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
เคยซื้อที่ Toy R Us, B2S, Be Trend

เดี๋ยวนี้ตามห้างน่าจะมีหมดแล้วนะ
แผนกของเด็กเล่นที่เซนทรัลก็มีหนิ
ใช่ที่เป็นกล่องสีเหลืองๆเปล่า

โอ้วๆ ขอบคุณครับ (+)

@แอน
Crayola มีสินค้าเยอะมากครับ ที่จะซึ้อคืออันนี้ครับ
http://www.crayola.com/products/list.cfm?categories=OUTDOOR,3d
หน้า: [1]