หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ มาแนะนำตัวฝากเป็นศิษย์  (อ่าน 3500 ครั้ง)
ไหว้ สวัสดีครับ ไหว้
กระผม "ตี๋เบนซ์" ตอนนี้อายุได้ 16 ย่าง 17 ปีแล้วครับ
บ้านอยู่ภูเก็ตครับ
ผมมาฝากเนื้อฝากไก่ฝากตัวฝากใจกับบอร์ดนี้นะครับ
สัญญาว่าจะมาถี่ๆ ทุกวัน (อย่างช้าไม่เกินสามวัน) ครับผม!
หนุ่มใต้  เกย์ออก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ชอบถี่ๆ อย่าลืมกาเบอร์ร้อย

กาก
มาจากบอร์ดพี่ถลอกป่ะเนี่ย  กร๊าก

กินรอบวง
บอร์ดตูมีแต่เด็กผุ้หญิง  แหยะ

กาก
ย้ายบอร์ด!!!!!   โวย

กินรอบวง
ฮาตรงฝากเนื้อฝากไก่นี่แหละครับ
นึกอยู่นานเลย โถๆๆๆ ฮิ้ววว ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่เก็ต ไอ้มืดหมี

ว่าแต่ตัวแสบไปโดนอะไรมาครับ กร๊าก

I ROCK , THEREFORE I AM
ฝากเนื้อฝากไก่มันมีอะไรลึกซึ้งรึไงถึงไม่เก็ต มันไม่มีอะไรเลยนะ  กร๊าก

คิดเยอะไปเองสินะ หมีโหด~

I ROCK , THEREFORE I AM

คนตายนี้เอง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ข้าน้อยสมควรตายๆๆๆๆ!!!!!!!!!!!!!!!!!! ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
หน้า: [1]