หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณฟอนต์จาก f0nt.com ^^ หลายฟอนต์เลยค่ะ  (อ่าน 11250 ครั้ง)
ขอขอบคุณผู้สนับสนุนอย่างเป็นทางการ(รึป่าวไม่รู้แต่นำไปใช้แล้ว แฮ่ๆ)
 ไหว้ OiLiChi
 ไหว้ Peach Play
 ไหว้ 2547_Ddinya11
 ไหว้ PS PimpdeedII New

http://born-2-sleep.com/index.html

ขออนุญาตตรงนี้ไว้เลยนะคะ  ยิ้มน่ารัก
กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หูยย หูยย ดีใจน้ำตาไหล มีคนใช้ฟอนต์เราด้วย  ฮือๆ~

งานคุณ Kaykie ก็สวยมากเลย  กรี๊ดดดดด

ขอบคุณพี่จอยที่แปะลิงค์นำทางมาบอกกันครับ  ไหว้  หยี

งานเท่ กรี๊ดดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ขอบคุณค๊าาาาา  ลันล้า  ได้ Font สวยๆ งานก็พลอยดูดีไปด้วย อิอิ  (อิอิ)
น่าไปพักมาก

กรี๊ดดดดด ลันล้า

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
ชอบฟอนต์ มะละกอ gmo จัง  หยี หยี
ผมอยู่ร้านป้ายก็ได้เข้ามาดูแล้วก็โหลดไปบ้างฟอนต์แล้วครับ ขอบคุณน่ะที่นี้ด้วยแล้วกันครับ (มีประโยชน์มาก)
หน้า: [1]