หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 32

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม ถลอกตอบ  (อ่าน 109931 ครั้ง)
คำถามนี้ถลอกขอข้ามแน่นอน กร๊าก กร๊าก
อ้ะ งั้นเปิดเลยละกัน

ทำไมถึงถลอกครับ

เกิดจากการเสียดสีอย่างรุนแรงระหว่างวัตถุสองสิ่งครับ ลองนึกภาพอุกกาบาตครูดกับขอบเตียง ประมาณนั้นแหละครับ

ค้นโป๊อย่างไรให้ได้มาตรฐานครับ

ปกติอยู่ในแหล่งต้นทางเลย ไม่ค่อยได้ค้นครับ ข้อนี้ตอบไม่ได้จริงๆ  ฮือๆ~

ทิชชู่ เวลาเช็ด มันรุ่ยๆ
เอาผ้าขนหนูไหม
จะส่งไปให้

ส่วนใหญ่จะเทใส่แก้ว แล้วค่อยเอาไปล้างทีหลังครับ ลดโลกร้อน

1.พี่ถลอกชอบหนังแนวไหน  ไทย  ญี่ปุ่น  เกาหลี  ฝรั่ง

2.มีหนังเรื่องอะไรที่ดูซ้ำเกินสองรอบไหมครับ เพราะส่วนใหญ่ชาวบ้านเขาดูหนังกันรอบเดียว ถ้าดูซ้ำแสดงว่าประทับใจมาก

หนังธรรมดาอะนะ ฮอลี่วูดอะไรพวกนี้

ถ้าไม่กดโควทมา ตูตอบโซนหนังเอ็กซ์ไปแล้วนะ  กร๊าก

ดูหนังได้ทุกแนวครับ ชอบดูหนังมาก หนังแขกก็ดูนะ แต่ไม่ใช่บอลลีวู้ดนะ รับไม่ค่อยได้ หนังแขกที่ชอบก็ที่เด็กมันวิ่งแข่งจะเอารองเท้าให้น้องอะ จำชื่อเรื่องไม่ได้

มีอยู่ช่วงหนึง บ้าดูหนังเอเชียมาก ไปซื้อที่ร้านเจ๊แว่นที่จตุจักรมาดูทุกสัปดาห์เลย รู้สึกว่ามันดูง่ายกว่าหนังฮอลลีวู้ด บอกไม่ถูกเหมือนกัน

ได้ดูโอลบอย ซับไทยเป็นคนแรกๆของประเทศเลยมั้ง  กร๊าก

หนังที่ดูซ้ำ ส่วนใหญ่จะเป็นหนังไทย เอามาดูเพราะอยากดูนางเอก  กร๊าก

ล่าสุด วันนี้หยิบอีติ๋มตายแน่ มาดูอีกรอบ เพราะไปเจอคลิปนี้

พี่โน้สสอนภาษาไทยอาซึกะ

เรื่องดูซ้ำบ่อยที่สุด คือเรื่อง ซินซิตี้ ดูในโรงไปสามรอบ ซื้อแผ่นมาดูซ้ำอีกสองรอบมั้ง

ว้าย ตอบซะยาวเลย  หยี

กำทั้งมือ หรือ ใช้แค่นิ้วโป้งนิ้วชี้ อย่างไหนดีกว่ากันครับ  :หิว:

ถลอกใช้สองคนโอบครับ  อืมมมมห์

อะไร ถลอกครับ ยิ้มน่ารัก

อวัยวะลักษณะนามเป็นแท่งฮะ  กร๊าก

สมัยก่อน ตอนหนุ่มๆ จะตอบว่า หัวใจถลอก  อ๊าง~

เมื่อไรการเมืองไทยจะไร้ดราม่าครับ

ยากพอๆกับการเห็น ดออาม่า เลยครับ

สงสัยมานานละว่าทำงานทำการอะไร

อยากนอนอยู่บ้านเฉยๆอะ  เศร้า

เมื่อไหร่จะส่งงานครับ?
คำถามนี้ถลอกขอข้ามแน่นอน กร๊าก กร๊าก

(เหงื่อแตกพลั่ก)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มิ.ย. 2011, 22:04 น. โดย แฮ่กๆๆๆๆๆ » บันทึกการเข้า

กาก

จริงๆ แล้วพี่ถลอกเป็นตัวอะไรครับ  หมีโหด~

คือหน้าที่การงานความก้าวหน้าอะไรเงี้ย สงสัยมากๆๆๆๆ  กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เกลียดคำด่าอะไรมากที่สุดครับ

กินรอบวง
กร๊าก เฮ้ย ตอบจริงด้วยเว้ย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ้าว  นึกว่าเตี๊ยมกันไว้แล้ว   กร๊าก

กินรอบวง
จีบแฟนยังไงครับ ยิ้มน่ารัก

Reading Learning & Sharing
กร๊าก เฮ้ย ตอบจริงด้วยเว้ย

คนมันว่างงานอะ  กร๊าก ฮ่าๆ ฮือๆ

กาก
ดูหนังได้ทุกแนวครับ ชอบดูหนังมาก หนังแขกก็ดูนะ แต่ไม่ใช่บอลลีวู้ดนะ รับไม่ค่อยได้ หนังแขกที่ชอบก็ที่เด็กมันวิ่งแข่งจะเอารองเท้าให้น้องอะ จำชื่อเรื่องไม่ได้
Children of Heaven รึเปล่า กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ถ้ามีกฎหมายห้าม  หื่น  ถลอกจะทำอะไร

กรี๊ดดดดด
ถ้าพี่ถลอกได้ทำหนัง 1 เรื่อง
จะทำเป็นแนวยังไง ใครแสดง ครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ถ้าอีก 7 วันโลกแตก จะทำไง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สเปคสาวในฝันพี่ถลอกเป็นยังไงคะ  อ๊าง~

จริงๆ แล้วพี่ถลอกเป็นตัวอะไรครับ  หมีโหด~

คือหน้าที่การงานความก้าวหน้าอะไรเงี้ย สงสัยมากๆๆๆๆ  กร๊าก
ตอบยากจัง ช่วงนี้เลี้ยงชีพด้วยการโดดงานอะ
เกลียดคำด่าอะไรมากที่สุดครับ
ตูโรคจิตอะ ชอบโดนด่า กร๊าก
จีบแฟนยังไงครับ ยิ้มน่ารัก
ใช้ตำแหน่งหน้าที่การงานบังคับเอาอะ อืมมมมห์

กาก
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 32