หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 32

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม ถลอกตอบ  (อ่าน 109795 ครั้ง)
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก คุณภาำำพทุกคำตอบ
ถ้าให้ลงชื่อ แก้มาตรา 112  ถลอกอยากจะลงไหมครับ

ระหว่างยาทาเล็บกับกระบองเพชร อยากได้อะไรเป็นของขวัญวันเกิดคะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
โคตรฮาอะ  กร๊าก กร๊าก กร๊าก
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
 กร๊าก ฮา อยากถามมั่ง เดี๋ยวคิดก่อน

กระจู๋ที่ฮาที่สุดในรอบปี กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เอาบุคคลแห่งปีไปเลย  กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
แห่งหลายปีเลยก็ได้  กร๊าก กร๊าก
ถึงกับได้เป็น บุคคลแห่งทศวรรษ  กร๊าก

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
รูปนั้น จริงๆ แล้วไม่ใช่เต้าส่วนใช่มั้ย  หมีโหด~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ข้อแรก
รู้สึกอย่างไรกับรางวัลบุคคลสุด FAIL แห่งปีครับ

ข้อสอง
คิดอย่างไรกับเรื่องที่อยากได้ Nook Color แต่ไม่ส่งไทย เรื่องที่ซื้อ Kindle แล้ว Kobo ออกรุ่นใหม่ เรื่องที่ส่งเมล์เข้า @kindle.com แล้วบอกว่าคุ้มทั่งๆ ที่อ่านคอมพ์เอาก็ได้ เรื่องซื้อ iPod และเรื่องอื่นๆ สารพัดที่เคยเฟลมาครับ

ใคร๊  ไม่มี๊  แหยะ

ถามครับ

สถานการณ์บนรถไฟฟ้า :
ถ้ามีสาวกระโปรงสั้นแต่ด้านบนมิดชิด   กะ  สาวสายเดี่ยวนมตู้มๆแต่ใส่กางเกง อยู่คนละโบกี้ จะเลือกไปโบกี้ไหนครับ

อ่ะ ภาพประกอบ
จะเลือกช่วงบน หรือ ช่วงล่าง เลือกแบบในรูป ไม่ได้นะ ต้องตัดสินใจ

ตูจะเรียกสาวที่ใส่กระโปรงสั้นๆว่า เป็นสาวฟิลิปปินส์ มาจากคำว่า ฟิ๊ ปลิ้น
และรู้สึกว่า ในกระโปรงสั้นๆที่สาวเอ็กซ์ๆใส่ มันเหมือนมีไอสีม่วงมังกรแผ่ออกมาจางๆอยู่ในนั้นตลอดเวลา
ตูว่ามันน่าพิศวงงงงวย น่าค้นหามากเลย

เลือกข้อ ข. ครับ ตามสาวกระโปรงสั้นกลิ่นออก ไปครับ

ถ้าให้ลงชื่อ แก้มาตรา 112  ถลอกอยากจะลงไหมครับ

ให้ถลอกแก้ผ้า แล้วโดนลงแขก ง่ายกว่าครับ ชอบด้วย

ระหว่างยาทาเล็บกับกระบองเพชร อยากได้อะไรเป็นของขวัญวันเกิดคะ
นี่มันคำถามจิตวิทยาหรือไงเนี๊ยะ ตูจะเอาไปทำไมให้รกบ้าน ฮ่าๆ ฮือๆ

กาก

ตูจะเรียกสาวที่ใส่กระโปรงสั้นๆว่า เป็นสาวฟิลิปปินส์ มาจากคำว่า ฟิ๊ ปลิ้น
และรู้สึกว่า ในกระโปรงสั้นๆที่สาวเอ็กซ์ๆใส่ มันเหมือนมีไอสีม่วงมังกรแผ่ออกมาจางๆอยู่ในนั้นตลอดเวลา
ตูว่ามันน่าพิศวงงงงวย น่าค้นหามากเลย

เลือกข้อ ข. ครับ ตามสาวกระโปรงสั้นกลิ่นออก ไปครับ

ขอจับมือ แล้ว ชาบูแรงๆครับ  (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)
ขอยกให้พี่ถลอกเป็นไอดอล ราวกับบร๊ะเจ้าโจ๊กเลยครับ

ให้ถลอกแก้ผ้า แล้วโดนลงแขก ง่ายกว่าครับ ชอบด้วย

ว่าแล้วต้องตอบแบบนี้ กร๊าก กร๊าก

กินรอบวง
คำตอบที่ต้องการการตัดสินใจแบบคมคายยังสามารถตอบได้อย่างหน้าตาเฉย กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าพี่ถลอกจะตั้งคำถามเองจะถามว่าอะไรครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 32