หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามเรื่องนึงครับ เอาไปใช้งาน  (อ่าน 3650 ครั้ง)
อยากถามว่า การเขียนแบบที่เรียงลำดับตัวในคำผิดแต่คนเรายังสามารถอ่านออกได้ เรียกว่าอะไรครับ
เช่น อย่างที่กล่าวมา เป็น อา่่ย่งที่กาล่วมา (ผมอาจยังเขียนไม่ถูกแต่มันประมาณนี้ครับ)
เรียกว่า "การเขียนแบบที่เรียงลำดับตัวในคำผิดแต่คนเรายังสามารถอ่านออกได้" ครับ  ฮ่าๆ ฮือๆ
เรียกว่า "การเขยีนแบบที่เรยีงลำดบัตัวในคำผดีแต่คนเรายงัสาามรถอาน่ออกได้" ครับ  ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เขาเรียกว่า "้ดไกออนา่อถรามาสงัยารเนค่ตแดิผำคนใวัตบัดำลงยีรเ่ีทบบแนยีขเราก" ครับ

(อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)
เอ่อ...ขอบคุณที่มาตอบนะครับ แต่ผมยังคงงงครับ 555
jumbled word.

โอ้ว  โวย

กรี๊ดดดดด
เรียกว่า เก่ง ครับ   อืมมมมห์

อ้าว ตอบไปแล้วเรอะ  โวย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เขาเรียกว่า อย่างไงนะ  ครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขอบคุณคร้าบ
หน้า: [1]