หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอ่าน E-Book บ้าง???  (อ่าน 2882 ครั้ง)
ชาวฟอนต์คนไหนที่อ่าน E-Book บ้างครับ
พอดีผมเป็นคนชอบอ่านอยู่แล้ว
แต่ผมหาเว็บไม่ได้เลย
ใครมีช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ฮิ้ววว
เอาแนวไหนหล่ะครับ

กาก
เอาแนวไหนหล่ะครับ
ผมชอบทุกแนวครับขอแค่ให้ได้อ่าน
มันเพลินดี
ใช้ zhAke อ่านบนไอแพด นิตยสารไทยเยอะดี แต่เสียดายไม่ค่อยอัพเดต

แล้วก็ ebook.in.th ครับ อันนี้หนังสือพุทธศาสนาเยอะมาก ไหว้ แต่ก็มีแนวอื่นเหมือนกัน (นิดหน่อย)

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
fhm

กาก
MARS แจ่มกว่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
Kindle มันจอขาว-ดำ  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

IPAD !!!  โวย โวย โวย

อืมมม...
หน้า: [1]