หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: มารไร้ศาสนา  (อ่าน 9883 ครั้ง)
ข้า ในนาม จ้าวลัทธิ แห่งลัทธิปิงปิง อันยิ่งใหญ่ ก้าวไกลไปทั่วโลก
มีพลังและญสณในการติดต่อกับเบื้องบนจริงๆ ข้ามิได้ป้ปดมดเท็จแต่อย่างใด

พวกเจ้านั้นไม่มีศรัทธาในตัวข้า ข้าก็มองพวกเจ้า ไม่มีค่าเช่นกัน เป็นดั่ง เชื้อแบคทีเรีย ที่ควรล้างให้สะอาด เหมือนการล้างโลก

ตอนเผาเมือง ปีที่แล้ว เจ้าน่าจะโดนเผาไปด้วย จะได้เพิ่มยอดการตาย ให้สูงขึ้น ดูดี และดังกว่านี้

ดังนั้น ถ้าไม่มีศรัทธา ในความเชื่อข้า ก็จงอย่าลบหลู่ความเชื่อคนอื่น ไม่งั้นบาปกรรมจะเข้าตัว มีบาปติดตัว โดนซาตานลากลงนรก ทรมานชั่วกัลป์เป็นแน่แท้

ไอ้พวกซาตาน ไอ้พวกไม่มีศาสนา สัมภเวสี เกาะส่วนบุญเอ๋ย

ตัวประกอบ ปิงปิง
สวัสดีครับสหาย แป๊ะยิ้ม

สวัสดีครับสหาย แป๊ะยิ้ม

สวัสดีครับ ใครถามมึงอ่ะครับ

ผม ปิงปิง นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ส.ค. 2011, 21:24 น. โดย pingpingfont » บันทึกการเข้า
สหวย  แป๊ะยิ้ม

สหวย  แป๊ะยิ้ม

ปิงปิงครับ อย่าสับสน  ไหว้
สหอย  แป๊ะยิ้ม
สหอย  แป๊ะยิ้ม

โวย
ไม่กินโรตีครับ เกรียน

Ping คือโปรแกรมที่เป็นเครื่องมือเกี่ยวกับเครือข่ายคอมพิวเตอร์ ใช้ทดสอบว่าโฮสต์ปลายทางได้เชื่อมต่อกับระบบไอพีอยู่หรือไม่
จากวิกิพีเดีย สารานุกรมเสรี

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สหายมาแล้ว  กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไม่กินโรตีครับ เกรียน

ไม่อ่ะครับ ปิงปิงแดกขี้

Ping คือโปรแกรมที่เป็นเครื่องมือเกี่ยวกับเครือข่ายคอมพิวเตอร์ ใช้ทดสอบว่าโฮสต์ปลายทางได้เชื่อมต่อกับระบบไอพีอยู่หรือไม่
จากวิกิพีเดีย สารานุกรมเสรี

ปิงปิง คือ สาวก ปิงปิง นะจ้ะ
ท่าทางจะชอบนาฏศิลป์ไทยนะครับ เพราะว่าชื่อปิงปิงฟ้อน

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เอาเพลงฮาร์ดคอร์ไหมครับ
หรือจะขายโรตี
หรือจะอะไรอีกวะ ใครสรุปได้มั่ง ฮ่าๆ ฮือๆ

อ้าว เผลอแบนไปแล้ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก มันคลั่งไคล้เว็บนี้มากนะ เป็นตู ตูหาเว็บใหม่เล่นไปนานแล้ว

กาก
 :59:ไม่ต้องมาเว็บชั้นนะ ตอนนี้ตั้งตัวได้ละ  ชิ

หน้า: [1] 2 3