หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 301

ผู้เขียน หัวข้อ: เกาหลีมาแรง อิอิ  (อ่าน 862054 ครั้ง)
ชื่อ เบนซ์ นะครับเป็นสาวกใหม่ ช่วยโหวตกันหน่อยนะครับ  ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก
1.2ne1

2.4minute

3.wonder grils

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ต.ค. 2011, 15:50 น. โดย phassakorn benza » บันทึกการเข้า
วงไหนที่มันมีสองคนแล้วเต้นทำตัวเป็นคลื่นๆ เหมือนบันไดเลื่อนน่ะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ที่ร้องว่า มาบอย ป่าวท่ามาบอยก็เป็น sistar
ตอนนี้ตูชอบวงไทย candy mafia
เต้นเก่งชิบ

Low Sugar - Candy Mafia [Dance Rehearsal]

อันนี้ เอามาฝาก @iannnnn วงไทยเหมือนกัน

Magic Hour - G-twenty [ Dance Rehearsal ]

กาก
อือ ผมก็ว่าเต้นเก่งนะ  (ในไทยไม่คอยมีวงไหนเต้น)
ชอบ ราเนียอ่ะ  อ๊าง~

ด๊อกเต่อ ฟี๊ลลกูด  หยี
ดู MV แคนดี้มาเฟียกากอะ มันปรุงไม่อร่อย
นี่ต้องดูเบื้องหลังใช่มะ หื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใช่ๆ เอ็มวี ไม่น่าสนใจเลย ตูหาดูแต่ตอนซ้อมเต้น  หื่น

กาก
     @psyfer  ราเนีย หรอ อ่อวงที่มีคนไทยอยู่ด้วยที่ชื่อ จอยใช่ปะที่ปล่อยเพลง DR. feelgood มา

เรื่องเกาหลีต้องถามหมีกับเบลครับ

ถ้าแทยอนต้องบักบิ๊ก  fuc yea fuc yea

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

G-20 นี้ นิวเคลียร์ ออกแล้วนะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คนมาแทนไม่สวยเลยอะ

กาก
ทำงานกับเกาหลี แต่ฟังเพลง เสรีทุกวันเลย ฮ่าๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ถ้าแทยอนต้องบักบิ๊ก  fuc yea fuc yea

จริง ๆ ผมเมนยูรินะครับ ไม่ใช่แทแท T-T

งั้นดีมีคนมาเปิดหัวกระทู้แบบนี้ ฉลองด้วย Teaser ตัวใหม่เลย

Girls' Generation 소녀시대_The Boys_Image Teaser #2

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 301