หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ชมรมคนเกลียดเกาหลี  (อ่าน 3249 ครั้ง)
ผมคนหนึ่งที่รู้สึกรำคาญและเกลียดมัน ไม่ใช่เพราะอิจฉา แต่สันดานของพวกดาราเกาหลี ที่ชอบเรียกร้องความสงสาร เช่น Cnblue ร้องไห้เรื่องไม่เสียบสายแจ็ค และรู้สึก รำคาญพวกติ่งเกาหลี ที่ดีแต่ปกป้องแฟนคลับนะครับ และรู้สึกว่า มันทำให้เด็กไทยเหี้ยยิ่งกว่ารายการ MATV ของผมอีก ทำให้คลั่งไคล้จัด และก็เบื่อด้วยที่ยุคนี้ เอะอะๆก็เกาหลี สาหร่ายจากเกาหลี ว่านหางจระเข้าจากเกาหลี เสื้อจากเกาหลี ยัน เกมส์จากเกาหลี ขนมจากเกาหลี ผมว่า อเมริกา อังกฤษ จีน ญี่ปุ่น รวมถึง ไทย ยังมีทุกอย่างที่ยังดีกว่ามัน ทำสำคัญ มันก๊อปมวยไทยเราไป ชื่อว่า -วยตุ๊ดไข่

*ใครลบกระจู๋นี้ แสดงว่า ต้องเป็นติ่งหู หรือ Faggot แน่นอน*

เพจผม
เฟสบุ๊คผม
MATV
เพจ เกลียดเกาหลี
-วยตุ๊ดไข่

สักพัก เดี๋ยวผมจะแชร์ความเลวมัน

เกรียนมาแล้ว
หนีน้ำมาโผล่ที่นี่?
หนีน้ำมาโผล่ที่นี่?

ผมไม่ได้อยู่ที่อยุธยาหรือนครสวรรค์คับ ^^  อืมมมมห์

เกรียนมาแล้ว
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ต.ค. 2011, 21:23 น. โดย brownfrog » บันทึกการเข้า

แต่ข้าพเจ้าชอบมาก !!
หน้า: [1]