หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้เรื่อง indesign ช่วยผมที [ด่วน]  (อ่าน 2361 ครั้ง)
สังเกตุตรงหน้าที่ 12 - 17
มันไม่แสดงข้อมูล ทั้งๆที่ข้อมูลยังอยุ่ครบ ไม่ไ้ด้ถูกลบ หรือเคลื่อนไปไหน

ใครพอรู้บ้าง มันเกิดจากอะไร แล้วต้องแก้ไขอย่างไร
ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
ลืมรูปครับ
ใช้เม้าส์ไปคลิกที่หน้านั้นแล้วยังมี object ข้อความหรือรูปอยู่ไหมคะ

ลองคลิกขวาดูค่ะ บางทีอาจจะเผลอไป hide ไว้หรือเปล่า

ถ้ายังมีลองลบทิ้งแล้วเอาข้อความ/ภาพลงไปใส่ใหม่แทนก่อน

ถ้าไม่มีอะไรก็ใส่ข้อความลงไปใหม่เลยดีกว่าค่ะ
หน้า: [1]