หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครรับทำ Typeface (ที่ออกแบบเรียบร้อยแ  (อ่าน 2078 ครั้ง)
คือหนูมาจากที่เดียวกับคนที่มาตั้งกระจู๋หาคนช่วยทำ Typeface ก่อนหน้านี้ค่ะ
แต่ทีนี้ของหนูไม่ยากเหมือนของเค้านะคะ ห้าๆๆๆๆ (แอบบลัฟๆ) เนื่องจากข้าพเจ้าคิดแบบฟ้อนต์มาเรียบร้อยแล้วว  เกย์ออก เกย์ออก
สวยงาม ตามอัตลักษณ์ของสำนักมากก อุอุ  (อิอิ) แต่เนื่องจากสกิลด้านคอมพิวเตอร์ง่อยมากกก ก็เลยอยากขอความช่วยเหลือ
จากใครซักคน ช่วยเอาแบบ Typeface ทีออกแบบแล้ว ซึ่งมีเฉพาะภาษาไทย มาทำเป็นฟ้อนต์ที่พร้อมดาวน์โหลด โดยทำ 3 ขนาดคือ 16 / 24 / 48

ใครว่างและมีจิตอาสาอยากช่วยเหลือเด็กตาดำๆที่ง่อยด้านเทคโนโลยี รบกวนติดต่อทางกระทู้ หรืออีเมลล์ kabochasembe@gmail.com
เรามีค่าตอบแทนให้ด้วยค่ะ (เรื่องจำนวนรบกวนทางหลังไมค์เช่นกันค่ะ)

ขอบพระคุณค่ะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

หน้า: [1]