หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดอรครับ  (อ่าน 8819 ครั้ง)
HBD กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อู้ย.. ไม่ไว้ใจกระจู๋หมอแมว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 fuc yea วันเกิดหนูอรไง สิบสามกันยายนน่ะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
สวัสดีวันคล้ายวันเกิดครับ ^^

Happy New Year ด้วยคนครับ

ไหว้

กร๊าก

There's only one "Jack Russell"
ในนี้มี อร มากกว่าหนึ่งคนไหมฮะ

ใช่ยัยหมีโหด หรือปล่าวฮะ

S♥NE - Goguma
ช่วงนี้หมอแมวแปลกๆ ตั้งกะในทวิตเตอร์ละ  ฮ่าๆ ฮือๆ

hbd  หมีโหด~
สสวก. ครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สสวก. ครับ

ขสมก. นะครับ

ขอให้มีความสุขมาก ๆ ในวันเกิด  คริคริ

ไหว้

There's only one "Jack Russell"
วันเกิดนุ้งอร กรี๊ดดดดด

สสวกขหมคสมมนค หยี

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ขสมก กร๊ากกกกก!!!

ตั้งแต่ยุคเฟซบุ๊กเป็นต้นมา การอวยพรวันเกิดก็หมดความเท่ลงไปเยอะเลยครับ
ก็เพิ่งมีจู๋นี้นี่แหละที่นานน้านนานทีถึงจะมีได้บ้าง กรี๊ดดดดด
(ว่าแต่เจ้าตัวจะเข้ามารึเปล่านี่สิ)

สสวก. จ้ะ ขอให้อ้วนนะ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สสวก.จ้า  เกย์ออก
ขอให้ร่ำ ขอให้รวย ขอให้สวยคืน สวยวัน

สสวกมคสมมน รรรร

S♥NE - Goguma
หน้า: [1] 2