หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 40

ผู้เขียน หัวข้อ: อันเนื่องมาจากว่า กษิราจะแต่งงาน ^^  (อ่าน 130144 ครั้ง)
เฮ้ยเอาจริงนะ คอนเฟิร์มนะ ตูไปหาอุปกรณ์มั่ง กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โปบ์แอนและนิทานทั้ง7  กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
fuc yea

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เดาว่า  fuc yea มาจากนิทานทั้ง 7 

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 fuc yea
หมอแมวแต่งเป็นอะไรดีครับ แบล็กแจ็กไหม fuc yea

ถ้าในงานแต่งแฟนซี ภรรยาไม่ให้ไป  fuc yea

งั้นใส่ชุดทำงานไปเลยครับ(ชุดผ่าตัด)  โวย
เอาจริงๆ

บอกแฟนแล้ว ให้ไปสั่งเพื่อนให้แต่งคอสเพลย์มางาน  กร๊าก

กำลังจะส่งการ์ดเชิญให้นุ้ก
งานเราจะมีเชร็คมาด้วยนะ กรี๊ดดด  หยี หยี

//

พี่หมอกับภรรยามาแบบปกติก็ได้ค่ะ มานะๆ อยากเจอ  ฮือๆ~

แต่บอกอิอั๋นให้ใส่ประหลาดๆมานะ  กร๊าก

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ในฟอนต์มีใครเล่นด้วยไหมเนี่ย บ้านแบนจะเอาจริงนะ!!

จัดไป ชุดปั่น(จักรยาน)จิ้งเหลน  โวย
 :07:จะใส่ชุดเที่ยวทะเลไป (เชิ้ตแขนยาวกางเกงแสลครองเท้าหนัง)

กร๊าก กร๊าก

ว่าแต่ พี่หมอได้การ์ดรึยังคะ
ตอนนี้หลอนมาก ส่งไม่ถึงตั้งหลายคน  ฮือๆ~

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ตกลงว่าคอสเพลย์จริงป่าวเนี่ย
กลัวไปฮาอยู่คนเดียวนี่แย่เลยนะ  กร๊าก กร๊าก กร๊าก
มันเป็นการวัดใจกันเลยนะ  กร๊าก

มาเถอะ มืดๆค่ำๆ ไม่มีใครจำหน้าได้หรอก
ส่วนเรื่องผู้หลักผู้ใหญ่ในงานไม่ต้องห่วง เล่าให้แม่ฟังแล้วแม่ตบมือชอบอกชอบใจใหญ่  กร๊าก

หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 40